Hợp tác Tìm nhà phân phối phân bón-thuốc BVTV hữu cơ 100%

Một Công ty Ấn Độ chuyên nghiên cứu & SX các sản phẩm Phân bón & Thuốc BVTV gốc hữu cơ rất đặc thù, ít bị cạnh tranh muốn tìm kiếm các NPP ở Việt Nam. Họ sẵn sàng hợp tác lâu dài để phát triển SP của họ ở đây qua việc đăng ký, phân phối cũng như mở VP ĐD để chăm sóc KH & PT thị trường.
Đây là nhóm SP thân thiện mội trường -an toàn trong sản xuất, phù hợp xu thế mới trong SX nông nghiệp và định hướng phát triển của nước nhà.
Những khách hàng quan tâm, vui lòng thông tin mình thay mặt họ cung cấp thông tin sản phẩm, tạo điều kiện thuận lợi nhất để sớm phân phối ở thị trường Việt nam.

bạn có thể yêu cầu thông tin thêm qua e-mail: ngkhacdam@gmail.com

Last edited:
Chào bạn,

Mình quan tâm đến sản phẩm của Cty. Mình ở Kiên Giang, nếu cty có điều kiện phân phối độc quyền sẽ tốt hơn.

Email của mình: dien.3042449@yahoo.com

Lê Thanh Điền

Mở đại lý phân thuốc cấp 1

Một Công ty Ấn Độ chuyên nghiên cứu & SX các sản phẩm Phân bón & Thuốc BVTV gốc hữu cơ rất đặc thù, ít bị cạnh tranh muốn tìm kiếm các NPP ở Việt Nam. Họ sẵn sàng hợp tác lâu dài để phát triển SP của họ ở đây qua việc đăng ký, phân phối cũng như mở VP ĐD để chăm sóc KH & PT thị trường.
Đây là nhóm SP thân thiện mội trường -an toàn trong sản xuất, phù hợp xu thế mới trong SX nông nghiệp và định hướng phát triển của nước nhà.
Những khách hàng quan tâm, vui lòng thông tin mình thay mặt họ cung cấp thông tin sản phẩm, tạo điều kiện thuận lợi nhất để sớm phân phối ở thị trường Việt nam.

bạn có thể yêu cầu thông tin thêm qua e-mail: ngkhacdam@gmail.com

Chào Bạn.Mình đang ở Kiên Giang.Vùng mình đang ở chuyên trồng lúa.Mình quan tâm đến các sản phẩm của cty bạn, cũng như giá cả và hình thức thanh toán.Mong bạn cho mình thông tin chi tiết.Cảm ơn bạn

Mua bán

Chào Bạn.Mình đang ở Kiên Giang.Vùng mình đang ở chuyên trồng lúa.Mình quan tâm đến các sản phẩm của cty bạn, cũng như giá cả và hhttp://agriviet.com/home/newreply.php?do=newreply&p=410505ình thức thanh toán.Mong bạn cho mình thông tin chi tiết.Cảm ơn bạn

Đây là công ty nghiên cứu-sản xuất ở Ân Độ, họ đang nghiên cứu việc mở VP DD ở VN.
Nếu bạn có kinh nghiệm trong việc đăng ký sản phẩm thì bạn sẽ co ưu thế trong việc độc quyền nhập khẩu và phân phối.
Việc mua hàng ở nước ngoài, tuân thủ theo quy tắc ngoại thương: ký hợp đồng nhập khẩu, thanh toán thông thường giai đoạn đầu phải LC (tín dụng thư) trả ngay hoặc chậm, sau đó, khi đã "hiểu" nhau có thể là DP (document against payment), DA (document against acceptance) hoặc TT (Telegraphic transfer reimbursement),...
Cám ơn.

CHÀO BẠN MÌNH QUAN TÂM ĐẾN SP CỦA BẠN , BẠN CỎ THỂ GỮI HÌNH ẢNH VÀ THÔNG TIN CỤ THỂ SP CỦA BẠN CHO MÌNH ĐƯỢC KO.
EMAIL CỦA MÌNH LÀ: nha.newriver@gmail.com

xin làm nhà phân phối daklak và dak nông

anh có thể gởi giúp tôi mâu mã sản phẩm và bảng báo giá cho tôi tham khảo thử nhé. địa chỉ mail của tôi là: nguyenhaihungqn@gmail.com

Back