Hợp tác [Toàn quốc ]Hợp đồng bao tiêu gà ai cập, ngan pháp và vịt siêu trứng.

• Thread starter dudo92
  • Ngày gửi
Hình thức có 2 hình thức:
Trợ giá cho 3 giống kể trên, ví như ai cập:
Gía giống bằng 3700đ, trả lãi ấp 150k/100 con thời hạn 4 tháng.
Gía thịt tùy giống, nhưng giống k được mã giá thấp hơn nhưng k dưới 60k /kg hơi.
Gía thịt cao nhất là 130k/kg hơi.
Trứng bán cho đơn vị mình k được dùng kích trứng, hoàn toàn đẻ tự nhiên là một trong điều kiện quan trọng để đẩy giá gà thu mua lên cao.

Có chứ b, toàn quốc mà, ở Thanh Hóa chính mình qua gặp trực tiếp b. Nuôi 10 tháng, tái đàn vụ 2 miễn phí giống. Vụ 1 trợ giá giống giá = giá trứng ấp, lãi ấp 200k/100 con trả sau thời hạn 4 tháng
gà vịt nuôi 10tháng bạn thu mua lại đc bao nhiêu.

B có nuôi được theo quy trình hay không, gửi chuồng trại, vốn chuồng và điều kiện đảm bảo nguồn thức ăn tươi. Đạt yêu cầu làm hợp đồng luôn, nghe xong quy trình b biết giá

Có b nhé, đại diện của mình qua trao đổi và bàn giao con giống cho b.

E o tien lang hai phong . E co trai ga cong nghiep 5000 con ben minh co hop tac o a .neu duoc cac bac alo cho e .Sdt cua e .0934346396

ch minh hoi ngu ty neu minh nuoi ngan cua ban thi tg nuoi la bao lau ban se bat nuoi thit nha ban

B có nuôi được theo quy trình hay không, gửi chuồng trại, vốn chuồng và điều kiện đảm bảo nguồn thức ăn tươi. Đạt yêu cầu làm hợp đồng luôn, nghe xong quy trình b biết giá
bạn gửi quy trình cho mình tham khảo xem sao, sử dụng thức ăn j... Và giá thu mua luôn.
xianghui1903@gmail.com.
chuồng mình đơn giản lắm

Q`, m nhiều việc quá b ợ, b có nhu cầu gửi mail hoặc đọc cho kĩ vào. Hoặc hợp tác giống.

Không bạn ạ, Gap còn k có cửa
Các bạn có đam mê chăn nuôi nhưng thiếu kinh nghiệm lẫn vốn, không lo đầu ra vì mình đồng hành từ bàn giao con giống kĩ thuật quy trình tới bao tiêu. Sao cho hao hụt dưới 2%. Tức là công việc của mình gồm :
Trực tiếp
Bàn giao giống, kĩ thuật khi nào đủ điều kiện mới thôi.
Bao tiêu không có giới hạn
Cấp giống miễn phí từ vụ 2
Giá cao theo kênh riêng để tiếp cận 90% nhu cầu chưa được khai thác.
Hình ảnh đầu tiên về một trại có tổng khoảng 700 gà gồm hmong, ai cập, lai trọi và mía thuần sơn tây. Cơ số nhỏ k8 k9.

mình biết giống trong đó giá rất cao, xong chúng ta nên hợp tác giống, b gửi email cho mình nhé
huynhket gửi mail cho mình nhé, mail b k gửi được thư được.
Các bạn gửi vào email cho mình nhé, mail huynhket k gửi được
Hiện tại bên mình đã có con giống vịt siêu trứng nuôi úm không sử dụng cám nên khi chuyển giống về phía người nuôi có thể ăn thức ăn có tính địa phương đảm bảo tươi- sạch- chín ngay. Nhu cầu bao tiêu vịt siêu trứng của mình rất lớn, hơn cả gà nên các bạn có nhu cầu hãy cứ đặt vì hơn 1 tháng mới có thể chuyển giao được cho các bạn sau khi bạn đặt.
Ưu điểm là khỏe, chịu điều kiện ăn có tính địa phương cao mà không cần sử dụng cám viên. Thích hợp kể cả khi các nông hộ không có nhu cầu được bao tiêu vẫn có thể mua số lượng ít dưới 100 con với giá vịt 1 tháng 15k có thể làm vacxin theo yêu cầu, đặc điểm của vịt được ăn đồ nấu các gạo từ bé là đầu trọc tới gần ức do phần da lông bết từ trước bị bong ra. Dùng phục vụ nông hộ, thực phẩm hữu cơ 1.0 quy mô nông hộ và bao tiêu số lượng lớn.
Ai cập mái hậu bị
5

Hơi dày nhưng hao dưới 3% do gà con đã qua 1 ngày trên lò ấp.

Last edited by a moderator:
mình muốn nuôi 100 con gà ai cập đẻ trứng mình muốn bên bạn cung cấp giống cho mình...mình ở lâm đồng bên bạn có phân phối k ạ

Đồng Nai có tham gia được k? mình đang có trại vịt đang tính thực hiện làm nhưng chua có đầu ra. Quy mô 50.000 con/lứa.

Back