TÔI CÓ 5HA ĐẤT, CẦN TƯ VẤN CỦA CÁC BÁC ĐỂ TRỒNG CÂY DƯỢC LIỆU NGẮN NGÀY. HIỆU QUẢ KT CAO.

• Thread starter hainguyen18042012
  • Ngày gửi
Chào các bác, a/c. Hiện tại nhà mình có 5ha đất trống, chưa trồng cây gì. mới làm đất xong. Cần tư vấn của mọi người về trông cây dược liệu gì ngắn ngày mà hiệu quả kt cao. Đầu ra thuận lợi hiện nay. Mình ở nghệ an, đất của mình là đất pha cát, đất tốt. Xin cảm ơn mọi người trước!

Chào các bác, a/c. Hiện tại nhà mình có 5ha đất trống, chưa trồng cây gì. mới làm đất xong. Cần tư vấn của mọi người về trông cây dược liệu gì ngắn ngày mà hiệu quả kt cao. Đầu ra thuận lợi hiện nay. Mình ở nghệ an, đất của mình là đất pha cát, đất tốt. Xin cảm ơn mọi người trước!
Ngắn ngày theo mình thấy chỉ có Nấm Rơm thích hợp đất pha cát.đầu ra thì khu vực nào cũng hút hàng không đủ cung
5ha thì rất thuận lợi để trồng nấm theo mô hình dưới đất

Ngắn ngày theo mình thấy chỉ có Nấm Rơm thích hợp đất pha cát.đầu ra thì khu vực nào cũng hút hàng không đủ cung
5ha thì rất thuận lợi để trồng nấm theo mô hình dưới đất

Chào Anh. KHông biết loại này thời gian sinh trưởng trong bao lâu. Đầu tư ban đầu lớn không? Mô hình trên là của anh? Rất mong được anh tư vân thêm? Cảm ơn anh!
nghệ an chỗ nào vậy.

Mình ở nghĩa đàn anh ơi!

Chào Anh. KHông biết loại này thời gian sinh trưởng trong bao lâu. Đầu tư ban đầu lớn không? Mô hình trên là của anh? Rất mong được anh tư vân thêm? Cảm ơn anh!

Mình ở nghĩa đàn anh ơi!
Từ lúc trồng tới lúc thu hoạch là 13 ngày.
Vốn ban đầu thì tầm 100tr là có thể xoay sở hết 5ha của anh!

Từ lúc trồng tới lúc thu hoạch là 13 ngày.
Vốn ban đầu thì tầm 100tr là có thể xoay sở hết 5ha của anh!
Oái, nhanh thế anh ơi. Híc, xem thích nha. Híc anh ở đâu? A có face cho mình xin, trao đổi thêm được không? Mình thấy cái này nhanh, mà không biết hiệu quả kinh tế thế nào? cần thêm thông tin cụ thể của anh. Thanks!

Back