TP HCM ! Cần bán chim Cao Cát đây !

• Thread starter zikon_psi
  • Ngày gửi
Z

zikon_psi

Guest
TP HCM ! Cần bán chim Cao Cát rẽ đây !

Bài này gửi dư...nên nhờ Admin...xóa giùm em >"<

Last edited by a moderator:
up phụ

chim này nuôi làm cảnh hay để hót bạn???nó kêu hay ko????

Up hình dùm bạn nha.

Thanks bác vì đã up hình phụ zúp em nghen !
Con Cao Cát của em nó đc nuôi từ nhỏ nên nó ko sợ người và mổ lung tung đâu ! nó thích ăn tôm con và sơri lắm ! Giờ em ko có điều kiện để nuôi.
Nên hy vọng con chim của em sẽ sớm có chủ mới ! :8^:

chim này nuôi như nuôi gà, chim không hót mà kêu. Chim rất không, rất thân thiện, nuôi từ bé thả ra không bay mà cứ lòng vòng trong nhà. Lớn lên thì bay đi bay về như nuôi mèo. Mình cũng đang nuôi một con, sáng thả gà ra, chim vào chuồng lùa gà ra rồi nó chiếm luôn chuồng của bọn gà mà ở luôn trong đó. Nó chung nuôi con này rất vui. Cảm giác rất gần gũi.
Up phụ bác.

chim này nuôi như nuôi gà, chim không hót mà kêu. Chim rất không, rất thân thiện, nuôi từ bé thả ra không bay mà cứ lòng vòng trong nhà. Lớn lên thì bay đi bay về như nuôi mèo. Mình cũng đang nuôi một con, sáng thả gà ra, chim vào chuồng lùa gà ra rồi nó chiếm luôn chuồng của bọn gà mà ở luôn trong đó. Nó chung nuôi con này rất vui. Cảm giác rất gần gũi.
Up phụ bác.

Thanks bác vì đã có lời khen và up phụ em nèk ! Mong mọi người up phụ em týp nha để em nó mau ra đi sớm

Đã fix còn 800k (KMC )nữa nhe ! Up phụ zùm em đễ em còn về quê ăn tết nèk >>"<

Em fix 800k là vừa rồi ! ai súc thỳ em cho thêm cái lồng đem về nữa mà! Mong bà con ủng hộ em sớm nèk

Back