Trại Chim Gà Kiểng Long Thành

• Thread starter tthnak
  • Ngày gửi
hfghfg

phonix 2 thang bít trống mái ko há bạn. minh ở sóctrang mún mua thi thanh toán sau,

2 tháng thì biết trống mái khỏe rồi bạn. bạn cần thì alo trao đổi cụ thể. còn 2 bộ nhạn khoảng 1 tháng tuổi. AE ai cần alo nhé
- Còn 2 trĩ trống 7 màu đỏ khoảng 7-8 tháng tuổi. giá 2 triệu/ 1 em nhé

Last edited by a moderator:
hi.bạn có chim trỉ 7 màu xanh như hình trong chuồng thì up lên cho a/e xem rõ hơn đi,, nếu đúng như trong hình bạn up và giá đó shop đây củng thâu lại được luôn,khỏi tốn thời gian.

sao cặp chim săn mồi k láy hả bạn

hi.bạn có chim trỉ 7 màu xanh như hình trong chuồng thì up lên cho a/e xem rõ hơn đi,, nếu đúng như trong hình bạn up và giá đó shop đây củng thâu lại được luôn,khỏi tốn thời gian.

con đó 2 năm đó bạn

sao cặp chim săn mồi k láy hả bạn

chắc vài tuần nữa mới lấy đc bạn, đg bận sửa chuồng cho mùa đẻ của trĩ 7 màu

tiết kiệm chi vậy bạn,cho mình luôn hình con mái đi,hình như 2 tuần trước có đăng cần mua mái xanh 7 màu mà.giờ bán luôn à.
còn gà lôi nepal tuần trước đăng bán 7,5 triệu cặp,gọi hỏi mua thì hết rồi,nay có cặp khác bán 8 triệu....thêm 5xị không có đáng,quan trọng là có hàng đúng hình thì sh lấy.

tiết kiệm chi vậy bạn,cho mình luôn hình con mái đi,hình như 2 tuần trước có đăng cần mua mái xanh 7 màu mà.giờ bán luôn à.
còn gà lôi nepal tuần trước đăng bán 7,5 triệu cặp,gọi hỏi mua thì hết rồi,nay có cặp khác bán 8 triệu....thêm 5xị không có đáng,quan trọng là có hàng đúng hình thì sh lấy.

"vì mua mái mắc quá nên quyết định mua luôn 2 cặp 7 màu xanh cho xong. nepal đã hết hàng rùi bạn ah."

Back