trang trại kỳ đà

• Thread starter vi ngay mai
  • Ngày gửi
xin các bác giúp đỡ giùm , các bác có biết trang trại nuôi kỳ đà nào có uy tính ở TP HCM thì chỉ giúp em với !!!

Bác ghi chủ đề đó em tưởng là bác giới thiệu trại kỳ đài của bác cho bà con học hỏi chứ ai ngờ bác hỏi có ai biết trại kỳ đà nào không. Em bó tay với bác :D

có bác nào biết trang trại nuôi kỳ đà của anh Ba Huệ ở củ chi không ???

vậy bác có nuôi kỳ đà hả???

Hồi đó khi nuôi gà em có nuôi vài con để cho nó ăn gà chết thôi sau này bị trộm vào bắt hết rùi :1^:
Em tưởng bác giới thiệu trại kỳ đà của bác cho bà con hoc hỏi nên ghé vào thôi ai ngờ bác cũng hỏi :)

bác ở củ chi vậy bác có biết trang trại của anh ba Huệ hông vậy bác ??

có bác nào biết trang trại nuôi kỳ đà của anh Ba Huệ ở củ chi không ???

Hãy TÌM trước khi gửi câu hỏi - Bạn sẽ có câu trả lời nhanh hơn! <form target="_blank" action="http://agriviet.com/box/google/" id="cse-search-box"> <input style="border: 1px solid rgb(126, 157, 185); padding: 2px; background: url(&quot;<a href=" http:="" www.google.com="" cse="" intl="" vi="" images="" google_custom_search_watermark.gif&quot;"="" target="_blank">
</form> Xem thông tin ở đây bạn ơi (P.6):
http://agriviet.com/home/showthread.php?p=95714
Còn không thì mời bác 3 Phỉ một chầu bác chỉ nhà cho.

Last edited:
thank bạn đã nhắc nhở ,mình đả tìm rất kỷ rồi mới gửi ,mình tìm hiểu rất nhiều thông tin về trang trại của bác Huệ nhưng chỉ không có số điên thoại cuả bác ấy để liên lạc cho tiện thôi nên mình mới nhờ mọi người giúp đở cho thông tin về trang trại " chính xác "là số diên thoại của bác ấy !!
---------------
chào bạn tranvi cho mình hỏi sao mình vào đuòng link mà bạn nói đề gừi bài hỏi bác phỉ , mà sao topic đó lại không hiển thị lên ở đầu trang vậy bạn

Last edited by a moderator:
Hiện tại bác dựa theo địa chỉ đó mà tìm và hỏi chứ mọi người ít ai biết số điện thoại của bác ấy lắm
Địa chỉ đó cũng dể tìm mà bác :)

đúng rồi!! Nhưng mình bận quá không đi được nên mình muốn có số điên thoại gọi trước cho chắc ăn rồi đi một lần luôn cho đở tốn công ,thời đại công nhệ thông tin mà bác !! khổ là ở chỗ đó...

trại nhím Ba Huệ.

đúng rồi!! Nhưng mình bận quá không đi được nên mình muốn có số điên thoại gọi trước cho chắc ăn rồi đi một lần luôn cho đở tốn công ,thời đại công nhệ thông tin mà bác !! khổ là ở chỗ đó...
Có cả web mà Bác! Bác đến chợ Hóc Môn, hỏi đường đi tới cầu Xáng,ngã ba Bình Mỹ,chạy con đường bên phải thẳng tiến,đến ngã ba rẽ trái thêm 2km nhìn bên trái có biển hiệu Ba Huệ cách ngã ba trước mặt 50 mét. Đã gặp chưa thấy uy tín!::p

<script language="javascript">

title_tmp1=document.title
if (title_tmp1.indexOf(">>")!=-1){
title_tmp2=title_tmp1.split(">>");
title_last="*~*"+title_tmp2[1];
title_last=title_last + "*~*" + title_tmp2[2];
}else{

if (title_tmp1.indexOf("*~*")!=-1){
title_tmp2=title_tmp1.split("*~*");
title_last="*~*"+title_tmp2[1];
if (title_last=="*~*"){title_last="*~*"};
if (title_last=="*~*"){title_last="*~*"};
}
else { title_last=" wWw.KyNiemB2.Top1.Vn "}
}

title_new=""+title_last+""
step=0

function flash_title()
{
step++
if (step==8) {step=1}
if (step==1) {document.title='[----*'+title_new+'*----]'}
if (step==2) {document.title='[---*-'+title_new+'-*---]'}
if (step==3) {document.title='[--*--'+title_new+'--*--]'}
if (step==4) {document.title='[-*---'+title_new+'---*-]'}
if (step==5) {document.title='[--*--'+title_new+'--*--]'}
if (step==6) {document.title='[---*-'+title_new+'-*---]'}
if (step==7) {document.title='[----*'+title_new+'*----]'}
setTimeout("flash_title()",180);
}
flash_title()

tìm trên google sẽ thấy liền à bạn ,nuôi kỳ đà giờ ko có lời nữa đâu

Vừa rồi Tôi đi tham quan tìm hiểu về nuôi Kỳ đà .Tôi ở ngoài Bắc, muốn mua bao nhiêu Kỳ đà giống cũng có( loại 1 kg/ con) nhưng mua qua thương lái, họ nói là Kỳ đà được chuyển từ miền Nam ra, mà các bác trong Nam mua kỳ đà khó thế. Hay là họ chuyển từ nước ngoài về .

mình cần môt nươi cungh cấp giống có uy tính và giá cả hộp lý . vì mình nghe nhiều người nói mua kỳ đà con về nuôi bị chết mà không rỏ nguyên nhân.
loại 1 con 1 kg thì ngoài bác giá cả thế nào vậy bác!!

Back