Tư vấn về nuôi rắn mối

• Thread starter wanter21
  • Ngày gửi
Như tiêu đề, e đang chuẩn bị xây trang trại nuôi rắn mối, mà hôm nay e gọi điện cho chủ trang trại cung cấp giống mà thấy nghi ngờ các bác ạ. Cách đây 1 tuần e có trực tiếp xuống xem trang trại, khi xuống thì trao đổi xong bắt e đặt cọc trc, hôm nay e có gọi điện và yêu cầu khi nào giao giống thì a gửi luôn hợp đồng mua bán cho em. Thì đc đáp lại là, phải mua đủ 3500 giống hoặc tự nhân đủ 3500 giống rồi mới khí hợp đồng, trong khi e xuống bảo là nuôi bn tùy kinh tế, còn đâu bên cung cấp giống bao tiêu hết.
Địa chỉ e lấy giống ở : Xóm 3 .thôn văn giáp .xã văn bình .huyện thường tín hn! Cây xăng văn giáp. Sdt: 0967062069 A Tâm. E lo bỏ tiền, rồi công sức xong k bao tiêu lúc đó e bán cho ai? Có bác nào đã nhập ở đây chưa? Các bác góp ý giúp e, ngày kia e định khởi công xây, nếu tình hình này thà e bỏ k xây, vật liệu e để làm việc khác vậy

Em bỏ rồi bác ạ, vì chỗ bán như muốn lừa bán giống thôi, e tham khảo rất nhiều ng bị lừa nuôi xong gọi k nghe máy. E đang tham khảo dúi, vs kì nhông bác à, dễ bán hơn

hôm trc em cũng có gọi,bắt mua tối thiểu 100c,gá 20k/1c
mà côn trung ngoài bắc đắt hơn trong nam thật,gấp mấy lần luôn,
bác ở đâu nhỉ?cho em xin lhe giao lưu dk k ah :Downheart::Downheart::2cat::2cat:

Nó lừa để bán con giống thôi. Mình thầy nhiêu người làm nghèo từ nuôi rắn mối rồi

Back