Vạch lá tìm sâu

Mình cũng đã tham quan nhiều trại nuôi nhím nhưng mình chưa được tư vấn kỹ về cách nhận biết dấu hiệu nhím đã mang thai. Xin anh em diễn đàn gíup đỡ.

Trời ơi tham quan trang trại
Bạn ơi nói về trang trại mình sợ lắm nhất là những trang trại to đùng nhưng trá hình thôi,không những trại nhím mà còn nhiều trang trại khác nửa ,thậm chí chủ trại lẩn kỷ thuật viên cũng chưa biết 1 tí gì lối sống của con vật nuôi chứ đừng nói đến cách nuôi dưởng ,bạn muốn biết và học hỏi thì hãy đên những chỗ người ta nuôi thời gian dài và chủ trang trại hiểu biết về con vật này,tôi nói thật nha những trang lớn kia chỉ hợp thức hóa giấy tờ để chuồn bán qua Trung Quốc thôi,và nhấm vào thị trường con giống hôm nay chúng tung ra bán cắt cổ chứ không hiểu biêt gì đâu,có nhiều trại nuôi rắn,kỳ đà họ mua vỏ trứng của tôi để làm mù mắt mọi người đó,nhưng cũng có 1 ít trang trại chủ biết rất rành về kỷ thuật nhưng họ có nói thật cho mình không,đó là diều quan trọng

Dạo một vòng thấy bà con mình vẫn sôi động với con gà H'mông.
Hãy thận trọng trước khi quyết định !

Chào các bác. Các bác cho em hỏi: Có bác nào biết địa chỉ bán giống chim cút gần Huyện Hàm Tân Tỉnh Bình Thuận nhất chỉ cho em với em muốn thực hiện nuôi mà chưa tìm được nguồn giống ở đâu cả. Lên Sài gòn thì hơi xa sợ không vận chuyển về được. Cảm ơn các bác trước nha

Back