Hỏi đáp Vật liệu làm Máy ấp trứng ?

• Thread starter Bùi thanh hải
  • Ngày gửi
Mọi người cho em hỏi bây giờ em muốn làm 1 máy ấp trứng thì phải cần những vậy liệu nào (em cần sự trợ giúp của những người có kinh nghiệm ) thanks mọi người ><

Mọi người cho em hỏi bây giờ em muốn làm 1 máy ấp trứng thì phải cần những vậy liệu nào (em cần sự trợ giúp của những người có kinh nghiệm ) thanks mọi người ><
quan trọng là bạn làm máy ấp tự động đảo hay đão tay , bao nhiu trứng ,có bao nhiu tiền thì mới biết dc mà tư vấn cho bạn dc

ak anh ơi em ấp trứng bò sát chứ ko phải trứng gà nên ko cần đồ đảo trứng
em ấp khoảng 50 trứng ak anh chỉ cho em mua cái gì đi em tự ráp dc >< thank

bò sát tóm lại bạn ấp rắn rùa cua đinh kì đà ? loại nào chứ . nên nhớ là ấp trứng bò sát độ ẩm quan trọng hơn nhiệt độ nhé

bò sát tóm lại bạn ấp rắn rùa cua đinh kì đà ? loại nào chứ . nên nhớ là ấp trứng bò sát độ ẩm quan trọng hơn nhiệt độ nhé
Hi , lâu rồi mà k thấy chú trả lời mail của con ?
mình đã làm thành công máy ấp trứng 500 trứng gà , bạn có thể alo chú @tranvanlocninhbinhphuoc chỉ các máy ấp trứng bò sat vì mình k biết về bên bò sát , nhờ chú Vân đó chỉ mà mình làm ok lắm đó !!!!

Hi , lâu rồi mà k thấy chú trả lời mail của con ?

mình đã làm thành công máy ấp trứng 500 trứng gà , bạn có thể alo chú @tranvanlocninhbinhphuoc chỉ các máy ấp trứng bò sat vì mình k biết về bên bò sát , nhờ chú Vân đó chỉ mà mình làm ok lắm đó !!!!
bạn có thể chỉ mình cách làm máy ấp trứng gà dc ko bạn.... nếu dc bạn cho mình sin sơ đồ điện mạch cùng thiết bị + hướng dẫn cách làm dc ko ban (mail của mình>>> , gavytrang661@gmail.com thask bạn nhiều

1/ Nếu bạn làm máy ấp trứng thùng xốp. Thì bài hướng dẫn này là đầy đủ và hữu ích cho bạn.
Hướng dẫn đầy đủ cách làm máy ấp trứng thùng xốp đạt hiệu quả cao. (Bạn tích vào để xem cụ thể)
2/ Nếu bạn làm máy ấp trứng cỡ lớn. Thì vấn đề thiết kế cơ khí đòi hỏi phải phức tạp hơn.
Dưới đây là một mô hình máy ấp trứng cỡ lớn hiệu quả cao - Sự phối hợp hoàn hảo giữa bộ điều khiển máy ấp trứng Lộc Phát và cơ khí hợp lý. Bạn nên tham khảo, có cả các phụ kiện vật liệu cần thiết đi kèm.

Back