Vừa mượn được 2Ha đất vườn cần người cùng làm _ưu tiên ở Kiên Giang

• Thread starter roipholenrung
  • Ngày gửi
Hiện mình có người cho mượn 2Ha đất vườn ở Kiên Lương
Ai có hứng thú làm VAC thì liên lạc với mình.
Về vị trí rất thuận lợi 1 mặt trước quốc lộ, mặt sau có kênh nước ngọt có ao sẵn, có nhà ở + kho chứa
Về thời gian thì hơi bất tiện do không xác định được
vì hiện chủ đất ở sg theo mình nghĩ thì còn lâu họ mới về mình cũng thân với gia đình họ
hiện mẹ của họ cho mình mượn( mình ko liên lạc được với chủ vì lý do tế nhị ) khi nào họ về ho lấy lại thì mình trả
Mình dự tính trồng cỏ nuôi vỗ béo bò ( mua từ Campuchia), dùng phân nuôi trùn quế thả thêm gà nòi hoặc vịt xiêm, còn ao thì thả cá trằm cỏ vì ít đầu tư cho nó cũng không cao.
Hiện vốn mình đã có nhưng tìm người cùng chí hướng có thể hợp tác cùng làm trước tiên mỗi người bỏ ra 100tr cùng làm hoặc nếu ko có thì làm công ăn lương cũng được.
Cần người có sức khỏe cùng làm.
Đt : 0975.111.900
mail: tranhai27976@yahoo.com.vn
hoặc nhắn trên này cũng được
Mong sớm gặp người cùng chí hướng

an cư thì mới lập nghiệp được bạn ạ, mảnh đất không xác định rõ được thời gian thì không thể nào triển khai kế hoạch được
phải hỏi rõ xem bao giờ họ lấy, nếu cần thuê cũng được, như thế thì bạn sẽ rễ ràng lên kế hoạch làm ăn hơn

Cảm ơn bạn đã có ý kiến do ko biết được thời gian nên kế hoạch của mình đưa ra ở trên là ngắn hạn(khoảng 6 tháng cho 1 chu kỳ) nếu mướn đất thì ở khu vực này cũng có tuy nhiên sẽ không được vị trí đẹp và hạ tầng như nơi đây.

Back