xây chuồng nuôi heo nái

• Thread starter mengocthai
  • Ngày gửi
dạ ,em định nuôi 15-20 con heo nái giống. Vì em làm văn phòng nên chọn hướng này. Bác nào có kinh nghiệm nên chọn giống heo nái mào tốt nhất , và ccahs xây chuống nuôi, kĩ thuật nuôi. CŨng như lợi nhuận kinh tê từ việc nuôi heo náy chỉ giáo, thảo luận giúp em vơi nha

Bên mình nhận sản xuất gia công cám viên theo yêu cầu khách hàng,
với giá thành giao cho bạn là 8.000đ/kg cám viên, bạn tiết kiệm rất nhiều chi phí trong chăn nuôi.
Trong khi bên tôi nguyên liệu lại rất đầy đủ và chuẩn, bên đây chuyên kinh doanh nguyên liệu mà,
Bạn cần trao đổi gì cứ gọi mình 01234334420.
thanks

Ai cũng sợ thì lấy đâu người để làm hả b
Ng ng nói. Nhà nhà nói. Đài nói, báo nói, chuyên gia nói, bộ trưởng nói. Ngành chăn nuôi, đặc biệt là lợn sẽ bị ảnh hưởng mạnh nhất và nguy cơ phá sản là cao hơn bao giờ hết. Vậy ko sợ sao đc

Ng ng nói. Nhà nhà nói. Đài nói, báo nói, chuyên gia nói, bộ trưởng nói. Ngành chăn nuôi, đặc biệt là lợn sẽ bị ảnh hưởng mạnh nhất và nguy cơ phá sản là cao hơn bao giờ hết. Vậy ko sợ sao đc

Chỉ những người đầu óc suy nghĩ như nông dân mới sợ đó chứ

Chỉ những người đầu óc suy nghĩ như nông dân mới sợ đó chứ
Ôsớkê. Em là nông dân nên suy nghĩ của em chắc chắn là của nông dân rồi. Hehe. Ai làm cứ làm. Ai ko làm cứ ko làm(kò làm heo chứ ko phải ko làm cái khác nhé.kaka)

Ôsớkê. Em là nông dân nên suy nghĩ của em chắc chắn là của nông dân rồi. Hehe. Ai làm cứ làm. Ai ko làm cứ ko làm(kò làm heo chứ ko phải ko làm cái khác nhé.kaka)
K làm sao biết có làm được hay là không. Có mấy người chọn cái nghề nguy hiểm mà thường gọi là sinh nghề tử nghiệp mà họ vẫn làm. Mình nuôi heo là an toàn rồi có gì mà lo lắng. Chừng nào cái mạng mình còn là còn làm được, nông dân hay ai cũng vậy, đừng bao giờ đánh giá thấp bản thân, phí thời gian suy nghĩ vào cái giai cấp làm gì, phải nghĩ cách mà làm mới tồn tại được bạn à.

Hi ban
mình cũng đang âm văn phòng nhưng cũng có hướng làm theo cách của bạn để tăng gia sx.rất hay. làm văn phòng lương tập ko đủ chi tiêu cũng nản . mẹ mình làm nông năm vừa rồi giá lợn giống khá cao nên 1 năm cũng làm bằng mình chỉ với 4 con lợn mẹ. lớn để nuôi 20 ngày là xuất lớn đông lạnh 480k đến 550k nên 1 lứa cũng được khoảng 5triệu.cũng đang có ý định đầu tư như bạn đấy. bạn nên tham khảo người có kinh nhiệm. giờ kinh tế khó khăn nên nuôi nhỏ lẻ thì sẽ trừ được.chúc bạn thành công

Back