Xin bài thuốc chữa bệnh Viêm Đại Tràng từ cây thuốc nam.

• Thread starter Gia Mẫn
  • Ngày gửi
Chào mọi người,hiện em đang có người thân bị bệnh Viêm đại tràng co thắt dạng mãn tính,đã uống và dùng các loại thuốc và thực phẩm chức năng gần 1 năm nay nhưng không đỡ.
Đi khám bác sĩ nói bị Viêm đại tràng co thắt,có cho thuốc về uống nhưng không bớt,vậy kính mong các bác trên diễn đàn có biết bài thuốc hay địa chỉ chữa bệnh uy tín xin chỉ giúp.
Thân các bác.

Chào mọi người,hiện em đang có người thân bị bệnh Viêm đại tràng co thắt dạng mãn tính,đã uống và dùng các loại thuốc và thực phẩm chức năng gần 1 năm nay nhưng không đỡ.
Đi khám bác sĩ nói bị Viêm đại tràng co thắt,có cho thuốc về uống nhưng không bớt,vậy kính mong các bác trên diễn đàn có biết bài thuốc hay địa chỉ chữa bệnh uy tín xin chỉ giúp.
Thân các bác.
Bạn nên khuyên người thân đến bệnh viện có chuyên khoa tiêu hóa để làm các xn cần thiết cho việc chuẩn đoán và điều trị, như vậy mới có kết quả khả quan.Vì do nhiều nguyên nhân gây ra.Chúc nt của bạn mau bình phục!.

Thân các bác.
Bạn có thể dùng củ bình vôi đỏ cho người thân hoặc củ co trừ 5 -10 g tươi/ngày sắc uống .

Back