Xin chỉ giáo gà gì một tháng đã Gáy ?

• Thread starter bách quãng ngãi
  • Ngày gửi
Các bậc tiền bối các sư huynh ai có hiểu biết thâm niên nhiều về giống gà thì chỉ giáo giùm e với.e có nuôi 50 con gà.hồi e mua của mấy người bán dạo nên giờ e không biết đây là giống gà gì mà 1tháng nó đã tập tềnh gáy ùi.ai biết nó là giống gà gì thỳ cho e biết với, có hình của nó nữa đây ạ..

gà trống ai cập trắng anh.. loại này thải loại chỉ 1,5k trong lò ấp..lần sau a nhớ mua giống uy tín nhé...

gà trống ai cập trắng anh.. loại này thải loại chỉ 1,5k trong lò ấp..lần sau a nhớ mua giống uy tín nhé...
tks a.. tại gà nhà e nó chết hết mất,, sẵn e mua về nuôi cho nó lượm thức ăn dư.. bác có biết nó lớn thỳ đc khoảng mấy kg k á bác

tks a.. tại gà nhà e nó chết hết mất,, sẵn e mua về nuôi cho nó lượm thức ăn dư.. bác có biết nó lớn thỳ đc khoảng mấy kg k á bác
lớn max con trống đc 1,8kg / 7 tháng nuôi ăn đầy đủ.. còn lại ăn bt tầm 1,4... nuôi trên 1nawm đc trên 2kg

Hình như là gà Ai Cập vằn đen và gà Ai Cập lông trắng. Mà bạn cho ăn thức ăn gì mà một tháng trông cũng béo tốt phết nhỉ.

Hình như là gà Ai Cập vằn đen và gà Ai Cập lông trắng. Mà bạn cho ăn thức ăn gì mà một tháng trông cũng béo tốt phết nhỉ.
hj mình cho nó ăn cám ấy bác..nó phá kinh quá,,nj cho nó tự kiếm ăn en thịt cho ngon :)

gà trong hình mày mà 1 tháng, riêng mình không tin. bác có bấm nhầm ngày không thế. gà ai cập.

gà trong hình mày mà 1 tháng, riêng mình không tin. bác có bấm nhầm ngày không thế. gà ai cập.
e nói 1 tháng là nói quá đó chứ thực ra nó mới có 25 ngày à bác,, mình nói dối được lợi j đau mà bạn nói thế hê

e nói 1 tháng là nói quá đó chứ thực ra nó mới có 25 ngày à bác,, mình nói dối được lợi j đau mà bạn nói thế hê
Bọn này chắc là do bạn cho ăn thức ăn có chất kích dục tố rồi đó, cũng như con người đó, do ăn thức ăn công nghiệp nhiều quá nên càng ngày càng dậy thì sớm đó. Hi

Tiện đây xin hỏi các huynh muội: đây là giống gà gì?. gà e nuôi được 1 tháng, cũng có con tập tọe gáy!

gà này là gà ai cập, chính xác là khoảng 20 ngày nó đã gáy rồi, minh đang nuôi loại gà này, giống gà này nuôi chủ yếu lấy trứng rất tốt

Bài viết có nội dung tương tự
  • cho biết chim gì
    • Thread starter ttvt28
    • Ngày gửi
  • GÀ BỊ GUM
    • Thread starter Thành Công
    • Ngày gửi
  • Tâm sự thăm quan trại giống
    • Thread starter NôngDân36
    • Ngày gửi
  • CÁch tiêm vacxin cho gà
    • Thread starter Lamleo