xin ý kiến offline Hội Nuôi Gà ở khu vực miền bắc

em chào mọi người , hôm nay em tạo một topic này để thăm rò ý kiến của mọi người về việc offline ở miền bắc ,cách đây 1 năm chúng ta cũng đã có ý định offline nhưng bị thất bại nên hôm nay em muốn xin ý kiến của mọi người xem sắp tới có lên tổ chức một buổi offline ko ,em và anh lâm (nick phieu.bat1902 ) đã bàn với nhau là cuối tháng 8 này sẽ offline hội nuôi gà trong khu vưc miền bắc để anh em nuôi gà có cơ hội gặp mặt nhau và giao lưu với nhau và lần này sẽ khác với lần trước là đơn giản hóa hơn lần này chủ yếu là mấy anh nuôi gà em gặp mặt nhau để giao lưu là chính và cùng nhau bàn về buổi offline cuối năm hoánh tráng và thành công hơn
vì không biết trong khu vực miền bắc sẽ có bao nhiêu người có thể tham gia và ý kiến của mọi người thế nào lên mọi người cho em cái thông tin để em còn biết rồi liệu tính

thông tin bổ xung

qua đây em xin nói thêm rằng, về buổi offline sắp tới vẫn chưa có dự tính gì lên rất cần mọi người đóng góp ý kiến thêm về việc offline ,để bổ sung và chỉnh sửa cho những thiếu sót của năm ngoái để offline lần này thành công hơn

ví dụ ,tìm địa điểm nào là hợp lý ,chi phí thế nào hợp lý ,có lên đi
giã ngoại không v.v.v.v.
sắp tới lếu có nhiều người tham gia thì em sẽ tạo một topic đăng kí offline Hội Nuôi Gà lên rất cần mọi người góp ý thêm về vấn đề này để offline hoàn hảo hơn

không biết ở HÀ MỘI có anh em nào chăn nuôi với mô hình lớn không( khoảng 500 con chở lên ), liệu có thể cho anh em trong hội được thăm quan mô mình chăn nuôi để anh em được tiếp súc với thực tế ,tiện cho việc chao đổi và học hỏi kinh nhiệm và lếu có thể thì cho anh em offline luôn ở trại thì tuyệt vời quá,đỡ phải ra quán

Last edited:
Lỡ mất cuộc gặp thú vị rồi, :D!
Liệu từ giờ tới tết có offline nữa ko vậy các bác?

Back