Xin ý kiến về nuôi thỏ o nha trang

• Thread starter Nguyen van dinh
  • Ngày gửi
Có ae nào đag nuôi thỏ o nha trang K cho e địa chỉ ik e toi xem trang trai để e lấy kiện thức r phát triền chan nuôi. Cam ơn

Hết tìm hiểu nuôi rắn, chồn hương, kỳ đà giờ chuyển qua con thỏ hả bạn, để mình nói bạn nghe muốn nuôi con gì bạn phải xác định là nơi mình sống đầu ra con gì là dễ tiêu thụ nhất và thức ăn dễ tìm và môi trường sống tốt nhất đặc biệt là mình phải yêu thích con đó vì có đam mê nó thì mình mới thành công đc , chứ ko phải lên diễn đàn đọc thấy con này hiệu quả con kia nuôi đạt thì làm theo , nơi mình sống nuôi con gì mới lạ tí ít người nuôi thì mới có ăn, quan trọng là dễ tiếp cận ng dân thì nuôi. Chúc bạn có hướng đi đúng .

Hết tìm hiểu nuôi rắn, chồn hương, kỳ đà giờ chuyển qua con thỏ hả bạn, để mình nói bạn nghe muốn nuôi con gì bạn phải xác định là nơi mình sống đầu ra con gì là dễ tiêu thụ nhất và thức ăn dễ tìm và môi trường sống tốt nhất đặc biệt là mình phải yêu thích con đó vì có đam mê nó thì mình mới thành công đc , chứ ko phải lên diễn đàn đọc thấy con này hiệu quả con kia nuôi đạt thì làm theo , nơi mình sống nuôi con gì mới lạ tí ít người nuôi thì mới có ăn, quan trọng là dễ tiếp cận ng dân thì nuôi. Chúc bạn có hướng đi đúng .[/QUOTE. E cũng đag tìm 1 con vật nuôi nak a. Mà nhug còn e đag tìm thì nguồn cung cấp thức ăn có sẵn. Mà hiện tại K pt giá của mỗi con giống ntn. Lên diễn đàn tìm thì toàn có con giong o nơi xa K ak. E định nuôi thử nghiệm 1 ít trước r ms triển khai rộng mô hình... A co pt giá giong của mỗi con K xin cho e pt. Cam ơn nhiều

Bạn muốn biết giá giống mỗi loại thì dt hỏi trực tiếp người bán giống trên diễn đàn ko tiện nói giá cả đâu bạn,

Bạn muốn biết giá giống mỗi loại thì dt hỏi trực tiếp người bán giống trên diễn đàn ko tiện nói giá cả đâu bạn,
K pt pn đag nuôi con j. Pn có the cho mk pt dc k

Back