Có nên mở trang trại khi VN vừa gia nhập TPP ko?

Em đang có dự định nuôi heo kết hợp ao cá và chăn nuôi bò thúc ? Các ace cho e xin ý kiến vs ạ !
Vốn có trong tay tầm 1tỉ mà không có đất rộng lắm !!
Thấy có bác hoang hay đăng bài chia sẽ kn mong bác tư vấn giúp cháu vs !!!!! Với 1tỉ này nên làm ntn ạ ???

Em đang có dự định nuôi heo kết hợp ao cá và chăn nuôi bò thúc ? Các ace cho e xin ý kiến vs ạ !
Thấy có bác hoang hay đăng bài chia sẽ kn mong bác tư vấn giúp cháu vs !!!!! Với 1tỉ này nên làm ntn ạ ???
với số tiền như vậy thì khó lắm bạn ah, bạn nên qua ngân hàng vay thêm mới đủ được, tôi chuyên cung cấp thiết bị trang trại nên tôi biết, chính khi gia nhập tpp chăn nuôi gia công ở việt nam mới phát triển, giờ thì đâu đâu cũng thấy người nuôi lợn, bản cần thiết bị cho trai thì alo tôi 09 787 33331

Trannguyen2015

Nhà nông tập sự
Nếu dam mê thì cứ làm . 100tr cũng làm đc nói chi đến 1 tỷ
Chăn nuôi k đồi hỏi vốn mà yếu tố quan trọng là nắm bắt thị trường và kỹ thuật

lytricong

Nhà nông tập sự
quan trọng là bạn thích cái gì.yêu con gì.1 tỉ là số vốn lớn với mình.theo mình bạn nên đầu tư 1/3 số vốn đó xem sao đã đừng tất tay nhé.chưa có kinh nghiệm cần từ từ

TRẠI BÒ CHÚ TƯ LÁI

Nhà nông tập sự
thi trường bò shin nâu k bị xuống giá nhé bạn....an tâm nguồn thịt....vì thi trường việt nam hiện vẫn có bò đông lạnh giá 100.000.nhưng bò việt nam vẫn cao giá bán chạy.
heo thì mình k biết.nhưng bò thì có thể tư vấn kỹ thuật cho nhé

nhoangcr

nông trang nhỏ
không rộng là bao nhiêu ? mấy ngàn mét vuông ?
1 tỷ theo tôi là ok

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH