Giá gà hiện tạii (26/12/2013) khu vực của mọi người thế nào rồi??

Hiện nay, giá gà xuống thấp quá mặc dù gần đến thời điểm cuối năm rồi. Khu vực mọi người số lượng gà đến giai đoạn xuất nhiều chưa???

Chia sẽ nhé!!

mình ở đồng nai nek, chỗ mình là huyện tân phú lái ép quá!

ừ. nhiều người xuất cùng 1 thời điểm là bị hiện tượng này thôi , bạn kiếm lái khác xem thế nào

gà ta đúng thả vườn thì giá mái 110 tróng 100.ở chổ mình còn gà nuôi cám thì khoảng 80k/kg

Gà của mình trống đã trên 2kg (nòi lai, tàu vàng lẫn lộn) mái trên 1,5kg hết rồi mà nó vào trả có 70k, thế dám neo tết ko các bác.
Năm nay người ta tăng đàn gấp 10 lần năm ngoái nên giá nó rẻ thảm quá xá

Gà của mình trống đã trên 2kg (nòi lai, tàu vàng lẫn lộn) mái trên 1,5kg hết rồi mà nó vào trả có 70k, thế dám neo tết ko các bác.

nuôi mấy tháng mà 2kg ghê vậy 9x

quảng ngãi trong 85 mái 100 gà tầm 1.7kg trở lên.rất tiếc gà mình có 1.4 kg la nhiều mà lông lại ít nên không ai thèm mua.bo tay l

chỗ tui sao giá thê thảm nek trống 60 mái 70 ko bán cho ăn bắp neo sát tết coi sao!

khổ thiệt, mình cũng vừa xuất hết mấy em H3 rồi, đem bán lẻ không hà, bán gần tháng mới xong, sợ quá trời, giá có 50.000đ thôi, sau này nuôi gà nòi thôi

thật là hỏng hiểu nổi lái xem gà thì chê ốm, thúc mập thì nói gà mập quá cho ốm lại, bó giò luôn

Last edited by a moderator:
khổ thiệt, mình cũng vừa xuất hết mấy em H3 rồi, đem bán lẻ không hà, bán gần tháng mới xong, sợ quá trời, giá có 50.000đ thôi, sau này nuôi gà nòi thôi

thật là hỏng hiểu nổi lái xem gà thì chê ốm, thúc mập thì nói gà mập quá cho ốm lại, bó giò luôn

ha ông đưa trại ổng lên 60giây cho toàn quốc biết ổng bán gà dỏm đi

Có ai ở Biên Hoà Đồng Nai không cho em hỏi giá gà ta trại giờ nhiu vậy?

Chỗ em 130.000đ/kg nhá, gà đồi mà. quên hnay 20/1 dự là tết lên 16mấy hì

Back