Hỏi về giống cam cara ruột đỏ không hạt

UOTE="sonba, post: 818843"]Hiện giống cam ruột đỏ đã đươc trồng ơ việt yên bắc giang rồi ban[/QUOTE]
Họ trồng chỗ nào việt yên thế bác. E ở lục ngạn đây. Bác biết địa chỉ k chỉ giúp e đến tham quan
[DOUBLEPOST=1471601204,1471601063][/DOUBLEPOST]Có bác nào biết đc địa chỉ nào trồng cam cara ở ngoài bắc chưa

Cam ruột đỏ là navel. Trồng ở miền Bắc hay miền Nam đều không đủ lạnh sợ là khó đậu quả. Tuy nhiên Bác nào trồng rồi mà đạt năng suất thì cho em xin địa chỉ đến học hỏi với.

thunguyenphong

Có kinh nghiệm
Coi như giúp các bác phần cây giống nhé, 50k/cây
[DOUBLEPOST=1472525483][/DOUBLEPOST]Hình ảnh thực tế, và kỹ thuật, thì tối nay- mình sẽ đăng bài luôn trên cửa hàng...

do the van

Tập sự
Chỗ nào lục ngạn bán vậy b chỉ mình với. Mình ở phượng sơn
bạn ở chỗ nao phượng sơn vậy? Cách đây 3 tháng minh thây ng ta bán ở chũ nhà gi thi quên tên mất rôi bên cạnh nhà út thắm ở dốc chũ đó bạn.mjnh cũng ở phượng sơn

bạn ở chỗ nao phượng sơn vậy? Cách đây 3 tháng minh thây ng ta bán ở chũ nhà gi thi quên tên mất rôi bên cạnh nhà út thắm ở dốc chũ đó bạn.mjnh cũng ở phượng sơn
Mình ở thôn ải. Mình cũng mới tìm hiểu về loại cam này. B có trồng loại cam này k

do the van

Tập sự
Mình ở thôn ải. Mình cũng mới tìm hiểu về loại cam này. B có trồng loại cam này k
bác tên gi? Bao nhiêu tuổi rôi,ở găn nhau thê hihi e chuẩn bị ghép 1 loạt lữa giạo e ghép thử nghiệm lên dk rôi phát chiển đêu( ko lên như cây ghép gốc bưởi) lên chậm một chút nhưng ma e thấy nó chả bệnh tật gi cả.

bác tên gi? Bao nhiêu tuổi rôi,ở găn nhau thê hihi e chuẩn bị ghép 1 loạt lữa giạo e ghép thử nghiệm lên dk rôi phát chiển đêu( ko lên như cây ghép gốc bưởi) lên chậm một chút nhưng ma e thấy nó chả bệnh tật gi cả.
Em tên tiệp. Năm nay 25t. Chắc e ít tuổi hơn bác nhiều. Bác ở thôn nào? Khi nào bác ghép mắt tiếp alo e với. Nhờ bác ghép cho 1 ít.hi

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH