Kênh Thông Tin Giá Gà Thịt Và Gà Con Khu Vực Miền đông Nam Bộ

• Thread starter vietnhan@
  • Ngày gửi
bà con cô bác ơi, ai quan tâm đến giá cả thị trường gà thì cùng chia sẻ thông tin thị trường nhé.
Đồng Nai: gà tam hoàng 30000/kg
gà trắng 26000/kg
gà thả vườn 70000/kg

tham khảo giá gà ta dịp tết các năm trước là bao nhiêu vậy các bác???.gà giò sau tết???

giá gà thịt công nghiệp tại Vĩnh Phúc đang là 28000 đ/kg ngày hôm nay. Chăn nuôi đầu năm chán quá các bác ơi

giá gà thịt hiện tại ở Đồng Nai là bao nhiêu ấy nhỉ!?

Last edited by a moderator:
chà gà ta có vẽ ổn định nhưng không biết tam hoàn thế nào ta!
ae cho giá tham khảo coi có còn hăng hái với mấy con này không !!!!!!

Minh o Ben Tre minh moi vua xuat chuong 500 ga tha vuon gia 75ngan/kg chia se cho ba con minh biet gia,con gia ga con 9ngan 1 con,con trung ga 55ngan chuc(ga ta).

Sao bên Bến Tre giá gà tốt quá vậy ta. Gò Công, giá gà nòi giống Bến Tre giá bán tại trại chỉ 52.000đ/kg thôi!

Giá gà ta tại Tân Cang Biên Hòa hôm nay giá 84 gà mái, 82 gà trống.

AE cho em địa chỉ mua con giống gà tam hoàng ở tp hcm

em o TP HCM Bình Chánh . AE cho em đia chỉ con giống gà tam hoàng giống 1 ngày tuổi và giá lun nha thanks AE nhìu

Giá gà con 1 ngày tuổi ( đã ngừa marek) của công ty giống Minh Dư - Bình Định ngày 24/08/2012 tại Đông Nam Bộ là 13k/con. Thanks cả nhà!

Topic này hay quá sao không thấy các bác tham gia!?

Gà ta "loại 1" tại chợ Bình thạnh HCM: 115-120k/kg
tại vườn Củ chi chỉ 75-80k/kg

Gà giống Minh dư chắc cũng >20K rồi nhỉ???

Minh o Ben Tre minh moi vua xuat chuong 500 ga tha vuon gia 75ngan/kg chia se cho ba con minh biet gia,con gia ga con 9ngan 1 con,con trung ga 55ngan chuc(ga ta).
Ở chỗ bạn thương lái vô thu mua hết 1 lần hay sao vậy? số lượng nhiều hơn họ có mua không? Mình đang quan tâm đến vấn đề đầu ra cho gà thả vườn?

o ĐÀ LẠT bạn nào biết đại lý thu mua gà ta lai nòi chi giúp mình với , thanks

Back