Kỹ thuật ấp trứng đa kỳ cho máy ấp trứng tự động.

calocgiong

Bán vịt trời
Mình đang chuẩn bị chuyển sang sử dụng kỹ thuật ấp trứng này nhưng không biết mua máy khoảng bao nhiêu thì xài tốt.

Máy ấp 100 - 200 trứng bao tiền vậy bạn. Mình ở Cao Bằng có gửi lên được không?
bạn xem chi tiết trên website mayaptrungmactech.com, hoặc click máy ấp trứng gà
[DOUBLEPOST=1437102720,1437101157][/DOUBLEPOST]
Mình đang chuẩn bị chuyển sang sử dụng kỹ thuật ấp trứng này nhưng không biết mua máy khoảng bao nhiêu thì xài tốt.
bạn tham khảo các dòng máy ấp trứng gia cầm này, có nhiều khách hàng đang sử dụng ấp vịt trời tỉ lệ nở trên 85%, cần sdt tham khảo thì mình sẽ cung cấp.
[DOUBLEPOST=1437103147][/DOUBLEPOST]
Máy ấp trứng giá khoảng bao nhiu tiền vậy các bác ?
Bác vào xem chi tiết tại website mayaptrungmactech.com hoặc click máy ấp trứng gà

dudo92

Nông nghiệp bền vững và định hướng thị trường
Nhìn vỏ trứng cho biết sức khoẻ của phôi, con non. Gồm 2 giai đoạn sau nở và soi trước nở.

thanhca681

Nhà nông tập sự
Mình mới mua máy ấp trứng chíp chíp đa kì của công ty matech ấp trứng bồ câu nở kém
lắm sư phụ nào biết giúp mình với. Thành.công mình sẽ hậu tạ.

dudo92

Nông nghiệp bền vững và định hướng thị trường
@thanhca681 Bạn gửi ảnh chi tiết mẫu ấp và cách bạn cài đặt hộp điều khiển, mình chỉ cho

phien43

Nhà nông tập sự
MệtOTE="giacamsusi, post: 658922, member: 127581"]bạn có thể alo cho mình, mình sẽ hướng dẫn cho.
còn nếu muốn học từ người trực tiếp ấp ( do mình cấp máy ấp và hướng dẫn sơ bộ ) thì mình cho số nhưng ko công khai cho mọi người được vì sợ phiền người ta.[/QUOTE]
Met

thanhtan88

Nhà nông tập sự
bạn có thể alo cho mình, mình sẽ hướng dẫn cho.
còn nếu muốn học từ người trực tiếp ấp ( do mình cấp máy ấp và hướng dẫn sơ bộ ) thì mình cho số nhưng ko công khai cho mọi người được vì sợ phiền người ta.

Bạn có bán máy ấp trung tu động k . loại 100 trung gia bao nhiu

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH