1.000m2 đất + 1người + 0 tiền + muốn làm giàu. %

• Thread starter boyxulang279
  • Ngày gửi
Em Làm gì với số đất ít ỏi hiện có đây ạ!.. Hiện tại 300 m2 đất vườn em để trồng nấm ăn. Còn 2,5 sào ruộng e muốn trồng gì mà năng suất gấp 10 lần cây lúa.. 2,5 sào trồng luá quy ra tiền dc 5tr/năm.

Pán đi, mặt tiền thì 400tr, ko mặt tiền thì 100tr. Gấp nhiều lần lúa luôn rồj

Em Làm gì với số đất ít ỏi hiện có đây ạ!.. Hiện tại 300 m2 đất vườn em để trồng nấm ăn. Còn 2,5 sào ruộng e muốn trồng gì mà năng suất gấp 10 lần cây lúa.. 2,5 sào trồng luá quy ra tiền dc 5tr/năm.
Đơn giản thôi đó bạn , gấp 10 lần là còn ít , trồng cây gai dầu , lợi nhuận sẽ gấp nhìu lần hơn thế , nuôi thêm vài con CV nữa thành tỉ phú luôn

:lol: " đề nghị xoá nick hatuananh lecongtuananh " haiz !

Trả lời toppic đi - hay chỉ biết lòng vòng nói nhảm - nhục !
chửi đi ! - xoa nịck đi .

Ý ông này là ổng muốn trồng hoa - tui hiểu - mà ổng đố zui zay đó !- vì khác vùng miền tui ko rành khí hậu thổ nhưỡng nơi đó nên tui ko có ý kiến tư vấn - góp ý.

bạn đâu có nói đặc điểm và khí hậu ở khu vực bạn. bạn nói đi. thật sự mình cũngddang có khoảng từng ý đất. cũngcos một số dự định mà chưa biết có đúng hay sai :\

van trong lua lay gao an rom de danh lam nam rom rom lam nam xong nuoi trun que lay trun que nuoi ga ca ech luon ...50 trieu mot nam la chuyen nho

Bài viết có nội dung tương tự

Back