An Giang Bán Rắn Giống (Hổ Hèo,Ráo Trâu,Long Thừa,Hổ Vện)

• Thread starter TRANHUUHAU
  • Ngày gửi
Ối giời ơi phe ta, mà từ hôm trước đến nay không biết topic này của ai. Hậu ơi hôm nay em đã thành công thật sự rồi nhỉ.
( Hậu là một đại gia kinh doanh có tầm cỡ ở đất miền tây, nhưng lại đam mê nghề nuôi rắn , nay lại đã thành công )

Chào anh !

Chào anh tôi ở nam Định xa chỗ anh quá muốn mua giống ráo trâu của a
A cho tôi mức giá cụ thể nếu chuyển khoản rồi a gửi rắn ra cho tôi co được ko?
Tuấn Nông dân :0986 334 376

Hiện nay giá rắn con cao lắm, với giá trứng trên 200k/trung. Vì thế không ai dám để trứng lại ấp và không thể báo giá răn con được. Chờ khi giá trứng hạ nhiệt mới báo giá rắn con.

gui chu huu hau ag

chao chu!
hom rai chau di c/v o tra vinh kg co o nha chu a!
chau moi ve luc 8h30,ve la chay ra coi may thang ech con lien .
luc nay chau moi co 20>30 ngan con ha chu oi,
(loai lon 6con/kg).loai nho 10>15con/kg)roi nho nua,nong noc....
- chaudang an com roi tra loi cho chu day!
trong khoang toi gian nay la ech de ram ro lam chu oi(thuan mua) nen gia ech thit cung ha xuong.
chau cho de it thoi con lai thi cho de trai vu (nuoi ech thit) thay cung co an
o day thi nguoi ta ban 1 cap thi 200k, chu chau thi chua ban chi co cho muon thoi ha?????ai kg biet thi chi cho nguoi ta cach thucde,roi cho muon bo me luon.
de roi tra lai hi ihihiiiiiii

trần hữu hậu ấp nam huề , xã bình thành , huyện thoại sơn , tỉnh an giang . Dđ: 0939 . 233 . 188
nr: (0763 . 710 . 267) (0916 . 755 . 111) (0934 . 331 . 881)

Last edited by a moderator:
Gởi Anh Xuân Vũ Đức Huệ Long An

Chào Anh Xuân Vũ , Chị Liên . Trước Em có đôi lời chúc sức khoẻ - ( GIA ĐÌNH - THÀNH ĐẠT - HẠNH PHÚC ) - Sau Em báo Anh tin mừng rắn Em gần 2 năm tuổi rồi . Em cho ăn mồi chết nó lớn như thổi con đực nặng 3kg2 con cái nặng 1kg5 tới 2kg2 Em có gây nuôi thêm một số rắn hậu bị .

Hi hi mình là anh em với nhau mà. Lúc nào rảnh em đến anh tâm sự. Hậu à nếu có về anh em báo tin trước , để anh gọi thêm vài người nuôi thành công như em về NHẬU nhé. Anh luôn luôn muốn tất cả anh em mình, ai cũng thành công, đó là hạnh phúc lớn nhất của đời anh. Hẹn ngày gặp lại

Chị Liên cũng thường nhắc đến Hậu lắm đó. Chị Liên nói ngày em đến chơi em nhớ chở bà xã qua chơi nha

Hi hi mình là anh em với nhau mà. Lúc nào rảnh em đến anh tâm sự. Hậu à nếu có về anh em báo tin trước , để anh gọi thêm vài người nuôi thành công như em về NHẬU nhé. Anh luôn luôn muốn tất cả anh em mình, ai cũng thành công, đó là hạnh phúc lớn nhất của đời anh. Hẹn ngày gặp lại

Chị Liên cũng thường nhắc đến Hậu lắm đó. Chị Liên nói ngày em đến chơi em nhớ chở bà xã qua chơi nha
Sao mà xúc động,thật xúc động quá ...Tình nghĩa gặp nhau.
Chúc bác Xuân Vủ thành công và sức khỏe,tình nghĩa của bác cao cả quá Hiền này hôm nay mới thật sự biết đấy.

Sao mà xúc động,thật xúc động quá ...Tình nghĩa gặp nhau.
Chúc bác Xuân Vủ thành công và sức khỏe,tình nghĩa của bác cao cả quá Hiền này hôm nay mới thật sự biết đấy.
Tất cả cũng vì chữ "Tình" Hiền à. Hôm nào Hậu đến chơi tôi mời Hiền nhé .

minh co nuoi 15 con nay trong luong 600gam dinh ban 350ngan/1con ne ai can dien thoai 01693360279 tai my tho tien giang

Chào Anh Tuấn Nam Định

Anh Tuấn mua bao nhiêu con vậy ? rắn đợt nầy bán hết rồi

Ban ran giong day ne

Đang ấp trứng tháng 6 âm lịch trờ lên mới có

Giá rắn giống hổ hèo năm nay lên cơn sốt

Năm nay Trung Quốc và Hà Nội vào mua trứng 270 đến 290 một trứng thì rắn con năm nay có thể lên giá từ 350 đến 400 ngàn một con giống

Chào bác, em đang cần mua khoảng 50 con đây, bác bán bao nhiêu một con ah..

Rắn hổ hèo giống

Đang Ấp Trứng Tháng 6 Âm Lịch Trở Lên Mới Có Rắn Con

Nhiều Khi Anh Em Tìm Hoài Không Gặp Chổ Ở , Hây Lạc Về ( Ba Thê Núi ) Còn Gọi ( Ba Thê Mới ) Tôi Tên : Trần Hữu Hậu . Số Nhà : 269 , Ấp Nam Huề , xã Bình Thành , Còn Gọi ( Ba Thê Cũ ) Huyện Thoại Sơn , Còn Gọi ( Núi Sập ) Tỉnh An Giang , Bảng Chợ Để Tên ( Chợ Bình Thành I ) Nhà Ngay Gốc Chợ . Quá Trời Nhiều Tên Luôn Phải Không Nhỉ . DĐ : 0939 . 233 . 188 NR : 0763 . 710 . 267 ( 0916 . 755 . 111 ) ( 0934 . 331 . 881 )

Giá rắn con hiện nay đang lên cơn sốt vì đầu vụ rắn đẻ rất ít và khó ấp nên thiếu con giống cung cấp

Em đang tập cho rắn ăn mồi chết bằng cách của Bác XuânVũ có kết quả khả thi rồi
Nó ăn mồi sống và tém luôn nhái chết..mừng quá............

Bác thực hành liền luôn hả? Công nhận bác dám hỏi dám làm thiệt! Chúc mừng bác!

Back