Bán đấu giá gà tre kiểng

Đầu năm mời bà con tham gia đấu giá chú gà tre kiểng "rất đẹp trai", lấy hên chơi. Giá khởi điểm = 500.000đ:

Nào, mời bà con!!!

Chú 3 cho con biết thành tích con này đi. Thấy tướng con này là võ sỹ cũng tương lai lắm.

bác 3 phi có nhím con ko bác, em đang tìm mua 5 cặp
Có chứ, giá đang bán ở đây = 5tr/cặp (thông tin cho bạn tham khảo).

--------

Chú 3 cho con biết thành tích con này đi. Thấy tướng con này là võ sỹ cũng tương lai lắm.
Tôi nuôi để "duy trì nòi giống", nhưng thỉnh thoảng cũng có cho em nó tác chiến (cựa chốt) cho vui. Có đâu khoảng 5 - 7 lần ra trận và tất cả đều bất bại. Sở dĩ tôi muốn tiễn nó đi là vì nó quá sung cứ bay vào chuồng gà đông tảo cưỡng hiếp mấy chị gà mái làm lai giống tùm lum, rất khó quản lý. Bà con nào có hứng thú rước nó về bảo đảm không thất vọng!

Last edited:
Con này cân nặng bao nhiêu vậy chú 3, nó được mấy mùa rồi chú? Đang buồn buồn định kiếm một con về đá đấm chơi.
Mong tin chú.

Đây là giống gà tre rặt nên nhỏ con, đã qua 2 mùa mà chỉ nặng có 1kg. Đặc biệt cựa dài 2,5 phân, không cần chuốt vẫn nhọn tự nhiên.

Gà đẹp quá upp ban dat hang nha bác 3 phi

Vậy con ủng hộ chú 3 Giá đầu tiên : 550.000 đ.
( đừng có anh em nào tranh với mình nha ^^)

chào Bác 3 Phi, con kêu giá 560.000VNĐ
Anh trai này ác thế ! Đã nói đừng tranh giành mà. Mình đang trống cái chuồng nuôi bồ câu định mang về nghe tiếng gáy,chú 3 có uy tín từ lên nên mua gà không ngại ngùng, thế mà cũng không cho. >< .
Giá mới : 600.000đ

Anh trai này ác thế ! Đã nói đừng tranh giành mà. Mình đang trống cái chuồng nuôi bồ câu định mang về nghe tiếng gáy,chú 3 có uy tín từ lên nên mua gà không ngại ngùng, thế mà cũng không cho. >< .
Giá mới : 600.000đ

hi anh, nhà em có 02 gà mái, chủ yếu đẻ lấy trứng, nay Bác 3 đấu giá, muốn kiếm em gà trống cho vui, và làm quen với bác 3. Hân hạnh được biết anh. Thanks
em kêu giá mới: 610.000vnđ.

Back