Bán Bán gà lôi tía ( Tragopan) , Lady Emherst , Gà lôi trắng Jone và China Pheasant .

Để biết thêm về cách thức nhập như thế nào?Giấy tờ? Nhập ở đâu? Giá cả khoảng bao nhiêu? Mình hồi giờ mơ hồ, muốn bạn chia sẽ đôi chút thôi mà.

Để biết thêm về cách thức nhập như thế nào?Giấy tờ? Nhập ở đâu? Giá cả khoảng bao nhiêu? Mình hồi giờ mơ hồ, muốn bạn chia sẽ đôi chút thôi mà.
Hehe, cái này được đây bác Gemini. Nhưng chắc bác Ga_Vit không công bố rộng rãi đâu. Nếu bác được bác Ga_Vit chia sẻ riêng thì kêu mình đi nghe với nhé! Về theo đường đó mà mần ăn!!! Tiện thể cũng còn mấy anh nhập chim về bán, nếu bác có hỏi thì kêu mình đi luôn nhé cho phong phú kinh nghiệm. Biết được rồi xin đa tạ hậu hĩnh! Xin cám ơn bác!

Hehe, cái này được đây bác Gemini. Nhưng chắc bác Ga_Vit không công bố rộng rãi đâu. Nếu bác được bác Ga_Vit chia sẻ riêng thì kêu mình đi nghe với nhé! Về theo đường đó mà mần ăn!!! Tiện thể cũng còn mấy anh nhập chim về bán, nếu bác có hỏi thì kêu mình đi luôn nhé cho phong phú kinh nghiệm. Biết được rồi xin đa tạ hậu hĩnh! Xin cám ơn bác!

Hê hê các Cụ mình từng nói:
" cho Vàng chứ không ai dắt đàng đi Buôn.." !!! đâu

Cảm ơn các bạn và các anh đã quan tâm tới mấy con gà của mình . Noel qua tết Tây lại đến chúc mọi người vui vẻ bên gia đình trong dịp lễ

up cho hàng quí hiếm........................

Gà lôi trắng Jone và China Pheasant .

Gà lôi trắng Jone và China Pheasant quá đẹp. ngưỡng mộ quá!

............./´¯/)
..........,/../ /
........./..../ /
..../´¯/'...'/´¯¯.`•¸
./'/.../..../.....:^.¨¯\ Chỉ tay lên trời , hận đời vô dối
('(...´...´.... ¯_/'...'/
\.................'...../
.'\'...\.......... _.•´
...\..............(

Bài viết có nội dung tương tự

Back