Bán gà tre trống

• Thread starter co muc
  • Ngày gửi
khi nào gà tre thật muốn mua nt cho mình biết nhé.nhớ nói nick của bạn luôn nha.mình cũng muốn biết bạn lắm

Ban ngày Cỏ mực rãnh giờ nàođể tụi mình đến coi gà? (tụi mình nhà ở tỉnh nên ko ghé đêm được)

sáng ban ghé lúc nào cung được.mấy con gà mình bán hết rồi bạn ơi sorry nhé chắc khoảng vài tuần nửa mới có tiếp đợt mới lúc đó bạn ủng hộ mình nhé

lau wa ko len mang,chao co muc,hom nao ranh ghe qua nha ban choi nhe,minh o Q 9 duong dinh phong phu,ban cho sdt minh di nhe

mua ga tre that cho mình địa chỉ đi.ngày nào mình cũng lên thủ đức học hết.gần đình phong phú chỗ ngã tư thủ đức à bạn.số đt mình ne 0904 701 704
---------------
đổi gà tre, gà rừng lấy chim nè ?

chim ông chim ji tui có nuôi một con hai mưoi mấy nam bi giờ nó quậy quá chịu k nổi nè

Last edited by a moderator:
hình như thấy NHAN-TK quen quen.xin lỗi cho mình hỏi hình như mình quen nhau,phải nhân ở thanh đa lúc trước có bắt cặp gà thái của mình phải k

cám ơn bạn đã nhận xét.Trang này được ban quản trị gộp lại từ 2 trang (bán gà tre con và gà trống )của mình.Bạn cần mua gà trống à,bạn mua số lương nhiều không vậy bạn

Xin lỗi mấy con mái của bạn mồng dâu thì làm sao mà là thái rặt được. rất tiếc mình không biết up hình hay link hình cho các bạn được.
Bạn nào quan tâm thái rặt , cho mình xin mail đi, mình chuyển hình và chào giá cho.
Cảm ơn
Minh, 0977889980

Đây là gà lai thôi, thái rặc mồng lá kìa. bạn nào có nhu cầu thì mail nhé, mình sẽ gửi hình và chào giá luôn. huynhminh30@gmail.com. Chúc mọi người mua mai bán đắt nhé

Ban co goi ga ve long xuyen duoc ko?neu dc cho minh xin gia ga tre thai nha
chac bạn bảo giỡn với mình rồi chứ Long Xuyên - Châu Đốc - Tân Châu là nơi có số lượng và chất lượng gà tre và gà thái tương đối cao sao lại kiếm gà ở Sài Gòn chi cho mệt vậy.nếu thật sự bạn muốn kiếm ở Long Xuyên đâu thiếu gà.Một số gà giống của mình cũng có xuất xứ từ đó đấy.Xin đừng đùa mình tội nghiệp nha bạn.Thân

anh Minh hả, chắc đi lên anh không được do công việc bận quá, không ấy anh bán cho mình con mái bông trước đi

Bài viết có nội dung tương tự

Back