Bán Tê Tê thịt và giống!

• Thread starter tantatnhan
  • Ngày gửi
Tôi Mong Và Chúc Bạn Thành Công . Tôi Cũng Có ý định Nuôi Tê Tê. Mong Bạn đúc Kết Kinh Nghiệm. Còn Vấn đề Tịch Thu Thì Hoàn Toàn Không . Bạn Xin Ngay đơn Nuôi động Vật Hoang Dã Tại địa Phương Bạn. (giống Như Nuôi Nhím Vậy đó ). Tôi đang Là Chủ Một Trại Nhím .tôi Rất Yêu động Vật Hoang Dả .
---------------
Tôi Mong Và Chúc Bạn Thành Công . Tôi Cũng Có ý định Nuôi Tê Tê. Mong Bạn đúc Kết Kinh Nghiệm. Còn Vấn đề Tịch Thu Thì Hoàn Toàn Không . Bạn Xin Ngay đơn Nuôi động Vật Hoang Dã Tại địa Phương Bạn. (giống Như Nuôi Nhím Vậy đó ). Tôi đang Là Chủ Một Trại Nhím .tôi Rất Yêu động Vật Hoang Dả .:rolleyes:

Last edited by a moderator:
Bác cho em xin cái giá và phương thức mua bán.gửi vào email:01696264074@vmail.com.vn

Hôm trước em cũng được ông già cho cái đùi tê tê(em thấy thịt nó màu đỏ rất đậm) ăn thử, nhưng mà da nó cũng cứng quá trời ăn cũng ko ngon lắm.hihi

Tôi Mong Và Chúc Bạn Thành Công . Tôi Cũng Có ý định Nuôi Tê Tê. Mong Bạn đúc Kết Kinh Nghiệm. Còn Vấn đề Tịch Thu Thì Hoàn Toàn Không . Bạn Xin Ngay đơn Nuôi động Vật Hoang Dã Tại địa Phương Bạn. (giống Như Nuôi Nhím Vậy đó ). Tôi đang Là Chủ Một Trại Nhím .tôi Rất Yêu động Vật Hoang Dả .
---------------
Tôi Mong Và Chúc Bạn Thành Công . Tôi Cũng Có ý định Nuôi Tê Tê. Mong Bạn đúc Kết Kinh Nghiệm. Còn Vấn đề Tịch Thu Thì Hoàn Toàn Không . Bạn Xin Ngay đơn Nuôi động Vật Hoang Dã Tại địa Phương Bạn. (giống Như Nuôi Nhím Vậy đó ). Tôi đang Là Chủ Một Trại Nhím .tôi Rất Yêu động Vật Hoang Dả .:rolleyes:

Bạn " Rất Yêu động Vật Hoang Dả" hay bạn yêu đồng tiền do nó mang lại ?
Đạo đức giả >>>;)

nếu nhiều nhười quan tâm về con vật này thi tai sao tantatnhan bạn ko cho chúng tui 1 it hinh ảnh về việc chăn nuôi của bạn
và nếu có thể thì cho chúng tôi biết thêm về kinh nghiệm nuôi đc ko
cùng là nông dân nghèo cả,giúp đỡ đc thì cứ giúp đỡ đúng ko

tê tê

nếu nhiều nhười quan tâm về con vật này thi tai sao tantatnhan bạn ko cho chúng tui 1 it hinh ảnh về việc chăn nuôi của bạn
và nếu có thể thì cho chúng tôi biết thêm về kinh nghiệm nuôi đc ko
cùng là nông dân nghèo cả,giúp đỡ đc thì cứ giúp đỡ đúng ko

nuôi tê tê nghe qua kha lý thú đó phải ko các bác?nhưng nó củng tiềm ẩn nhiều rủi ro wa.mà tôi nghỉ nếu bác nào muốn nuôi thi nên tim hiêu thật kỷ rồi mới quyết định nha.liều củng dể chết lắm.tôi có ong anh làm o chi cục kiểm lâm.ổng nói loại này khó nuôi lắm.nên rủi ro cũng cao ko kém.

em sẽ nuôi kiến và mối trước và nuôi tê tê sau. thử 1 tí. ko được thì có mồi bén nhậu

KEKE , nhatkhoa ơi bạn cứ nuôi kiến trước đi nếu ko nuôi tê tê được thì mình với bạn đi mua tắc kè về nuôi. quyết định dậy đi nha

cảm ơn các bác đã cho em biết rất nhiều thông tin rất hay về con tê tê,em đang có ý định nuôi loài vật nuôi này nhưng không biết cách làm chuồng trại như thế nào ,rồi thức ăn con tê tê gồm những loại gì ,thức ăn chủ yếu là gì .chúng phối giống và sinh sản như thế nào .làm sao để phân biêt tê tê đực và tê tê cái .mong các bác biết chỉ thêm cho em em xin chân thành cảm ơn .

Trong thời gian nuôi nhốt ngắn ngày , con tê tê ăn trừng kiến vàng, và con mối .....Đây là 1 vài trường hợp nuôi ngắn ngày thôi

Sao lâu quá ko thấy bác tantatnhan lên thảo luận cùng các ace trên dd nhỉ hay tê tê của bác có vấn đề gì rồi. Mà bác Xuân Vũ người dc coi như "ÂU DƯƠNG PHONG" Đã nuôi thử tê tê chua nghe nói bác có nhiều Rắn lắm hả hôm nào mời các ace trên dd 1 bữa nhậu rắn dc ko nhỉ.hehe em đang thèm thịt rắn của bác đây..

Chào Bạn!

Đã xóa do .... Cấm Mua bán các loại động vật quý hiếm. Vui lòng ngưng đăng bán. Nếu tái phạm sẽ bị BAN nick. Muốn bán phải có giấy phép rỏ ràng.

Chào bạn mình cũng có ý định nuôi con tê tê này giống bạn.Bạn có thể cho mình sdt hoặc thông tin của bạn gủi vào mail mình
huutuoc@gmail.com được không?
Còn về phần giá cả bạn bán ra sao
Mong tin Bạn

ban cho minh dia chi lien lac nhe

cam on su chia se kn cua ban,minh can mua 1 so con te te lam giong de nuoi thu nghiem,ban co the cho minh so dt de lien lac ,minh rat thich trong trot va chan nuoi,so dt 0917660753,mong ban som hoi am de minh biet ,cam on ban rat nhieu

hàng tê đẹp ko thương giá hiện tại là 4triệu 2 lấy side từ 4k8 xuống 1kg8

mua te te

hàng tê đẹp ko thương giá hiện tại là 4triệu 2 lấy side từ 4k8 xuống 1kg8
that su toi dang can mua giong te te ai co thi cart : 0977369171 hoac nhan tin cho toi roi toi goi lai nhe'...tk truoc

Topic này lập ra lâu lắm rồi! Không biết đã có ai/tổ chức nào nuôi sinh sản thành công chưa, và các bạn đã nuôi thử có thể chia sẻ kinh nghiệm được không? bác heolonton/docnhatmot có nuôi thành công không ah.-_-

Back