Bơ Trịnh Mười - Bơ sáp chất lượng cao từ Tây Nguyên

Tấn Thành

yêu nông nghiệp
thangtx ơi .nhuận bút là mấy quả bơ nhé

sutacamau

Lữ khách
co the trong bo o tay ninh khong?

minh co vai mau dat trong cao su o tay ninh. minh muon trong vai cay bo dac san noi tren khong biet co duoc khong ? neu duoc thi mua giong o dau. co giong bo ngon noi tren ? cac bac nao biet xin chi dum .cam on.....

Tấn Thành

yêu nông nghiệp
bác thủy canh ơi ,bác 3 phỉ cho mình nè

cho thì củng phải cho
dể dưới chân con nhím
mời ra lấy dùm

hi hi tập làm thơ mà tệ quá bác ơi

thangtx

Lữ khách
Sorry, mấy hôm em em bận nên bây h mới check được. Các bác cho em địa chỉ để em gửi nhuận bút ạ.

3 Phỉ

Có kinh nghiệm
Sorry, mấy hôm em em bận nên bây h mới check được. Các bác cho em địa chỉ để em gửi nhuận bút ạ.
tanthanh và bác Thuy-canh nói chơi cho vui đó mà. Bạn mà gởi thiệt coi chừng 2 người này ............ không dám ............. từ chối đâu!
:D:D:D

Thuy-canh

_
Nông dân @
tanthanh và bác Thuy-canh nói chơi cho vui đó mà. Bạn mà gởi thiệt coi chừng 2 người này ............ không dám ............. từ chối đâu!
:D:D:D
Kỳ quá!
Thôi, thôi đừng
Mà................................................................... đừng thôi !
tanthanh há! Thế mới biết :
- Sanh ra tanthanh là Cha Mẹ tanthanh, sanh ra tui là Cha Mẹ tui. Mà biết tụi mình rõ thì chỉ có.... anh Ba Phỉ.
---------------
bác thủy canh ơi ,bác 3 phỉ cho mình nè

cho thì củng phải cho
dể dưới chân con nhím
mời ra lấy dùm

hi hi tập làm thơ mà tệ quá bác ơi
Thì cứ tập làm đại đi! Trước lạ sau quen, cứ làm tưới hạt sen thui.
Thuở giờ tui đâu biết thơ-thẩn gì... Cứ nghĩ sao viết vậy, không cần biết 1 câu là mấy chữ... đọc lại nghe thấy ngang phè! May mà tất cả chúng mình đều là dân ruộng nên ai nấy đều cười hà hà, xả hơi chút chút. Tới luôn đi tanthanh!

(Ê, mà bộ mình không lại gần con nhím được hả tanthanh?)

Last edited:

Tấn Thành

yêu nông nghiệp
(Ê, mà bộ mình không lại gần con nhím được hả tanthanh?)

dạ thưa bác thuy canh .cháu có nuôi nhím hồi mới bất về nuôi thấy thích quá nên nhảy vô chồn tính rờ cho vui thế là em nó chít cho 3 mủi vào chân sung vù di không dược lôn hu hu hu................ ( nếu nó dã quen hơi thì rờ như con chó thôi ,còn lạ thì cho em xin .nghĩ tới hòi bị em nó làm tổn thương mà cháu còn quíu nè bác ơi)

Thuy-canh

_
Nông dân @
tanthanh ơi,
Bác Ba cho mình mà để dưới chưn nhím thì có khác nào :
- Bác Ba cho tay nầy mà.... nhím lấy lại... chưn kia, thì cũng trớt qước !

Tấn Thành

yêu nông nghiệp
hi hi

thơ bác ba làm tôi thẩn thờ
nhưng bơ bác ba chẩng khờ dâu nha

bác thủy canh ha