các bác chia sẻ cho em tí kinh nghiệm về chăn nuôi rắn mối (thằn lằn) ở miền bắc với ạ..!

• Thread starter dotrungtinh
  • Ngày gửi
em ở hòa bình,em rất thich nuôi răn mối,hiện tại em đang có nuôi 100 con răn môi ở quy mô nhỏ.và đang tính mở rông quy mô,mua thêm con giống nhưng chưa biết rõ về kĩ thuật nuôi,cung như cách chăm sóc răn mối đẻ ạ. với điều băn khoăn lơn nhất là ở ngoài bắc nè làm sao để tìm đc đầu ra cho loài vật nè,ổn định ạ..! a chị nào quan tâm thì xin chia sẻ cho e chút kiến thức về nó đc k ạ..em cảm ơn..!
ai giup em với ạ

mình ăn thử xem có ngon ko, mời vài người bạn biết ăn nhậu cùng ăn nếu ngon sẽ tính đến giá thành ngon mà rẻ sẽ có thị trường .giá thành rẻ mà nuôi có công thì con rắn mối sẽ đứng đc trên đất bắc!!!

mình ăn thử xem có ngon ko, mời vài người bạn biết ăn nhậu cùng ăn nếu ngon sẽ tính đến giá thành ngon mà rẻ sẽ có thị trường .giá thành rẻ mà nuôi có công thì con rắn mối sẽ đứng đc trên đất bắc!!!
Mk cũng hj vọng là thê.nhưng hơi khó bì đc vơi giá ơ miền nam.con thâp quá thì lại k có lời..mà ơ chô mk hô k quen ăn con trung lắm.it ng bjt n là đăc sản

Back