Các bác vào xem thử, em thấy có ích đây ạ!

• Thread starter con én nhỏ
  • Ngày gửi
Tình cờ em xem được kênh truyền hình nông nghiệp, em thấy chuyên mục (Hỏi để biết) phát sóng mổi ngày buổi tối, được các chuyên gia nuôi trồng tư vấn trực tiếp, em thấy rất hay, các bác làm nông nên xem thư ạ.
Đó là Kênh VTC16, xin chia sẽ cùng các bác, Thân Chào!

Xem online

http://agriviet.com/home/threads/153658-XEM-Truyen-hinh-nong-nghiep-online-vtc16#post493736

Last edited by a moderator:
ôi giờ bác mới biết a. nhưng xem để biết và học hỏi thêm bác nhé. nếu cần bác có thể viết thư hoặc mail lên vtv16 xin địa chỉ hoặc xin các tư liệu bác nhé
free

ôi giờ bác mới biết a. nhưng xem để biết và học hỏi thêm bác nhé. nếu cần bác có thể viết thư hoặc mail lên vtv16 xin địa chỉ hoặc xin các tư liệu bác nhé
free

Hehe, em thật lạc hậu, cám ơn bác!

Hehe, em thật lạc hậu, cám ơn bác!

Không phải đâu bác. cái này khi chiếu lên vtv nó đã là mô hình thành công hoặc có tý quảng cáo bác a. nhiều người cũng lao đao vì tin cái này. mình có thể học trong đó một số thứ nhưng ko phải là tất cả. nên biết người biết mình để áp dụng cho khoa học nhất.

Không phải đâu bác. cái này khi chiếu lên vtv nó đã là mô hình thành công hoặc có tý quảng cáo bác a. nhiều người cũng lao đao vì tin cái này. mình có thể học trong đó một số thứ nhưng ko phải là tất cả. nên biết người biết mình để áp dụng cho khoa học nhất.

lâu lâu thấy ông này phát biểu 1 câu nghe được

Thật ra mô hình này "Ngoinhanhobenthaonguyen" đã đề cập rồi, nhưng hiêu quả thì chưa biết thực hư ra sao, nhưng theo bản thân mình thì không tin truyền thông cho lắm!

Thật ra mô hình này "Ngoinhanhobenthaonguyen" đã đề cập rồi, nhưng hiêu quả thì chưa biết thực hư ra sao, nhưng theo bản thân mình thì không tin truyền thông cho lắm!

Thật ra truyền thông bản chất rất là tốt, nhưng có nhiều người lợi dụng truyền thông để mưu cầu cái riêng của họ lên mới méo mó vậy. còn nhà đài họ cũng ko làm công ko vì họ cũng đói, cho nên trừ khi những việc là đề tài hoặc vấn đề của các mô hình thí điểm của các vụ viện, các trường trường thì nó ok mà thôi

Các bác cứ lên sở khuyên nông ấy, nhờ họ giới thiệu mô hình thành công
Vừa nhanh vừa chuẩn B)

Tình cờ em xem được kênh truyền hình nông nghiệp, em thấy chuyên mục (Hỏi để biết) phát sóng mổi ngày buổi tối, được các chuyên gia nuôi trồng tư vấn trực tiếp, em thấy rất hay, các bác làm nông nên xem thư ạ.
Đó là Kênh VTC16, xin chia sẽ cùng các bác, Thân Chào![/QUOTE
Trước đây dùng truyền hình cáp thì xem được kênh này,nay chuyển sang thằng K+ nó lại không có kênh này.
Các bác cũng nên xem,có nhiều loại thuốc mới trong nông nghiệp được giới thiệu,áp dụng cho cây trồng vật nuôi cũng tốt.

Đó là Kênh VTC16, xin chia sẽ cùng các bác, Thân Chào!
Trước đây dùng truyền hình cáp thì xem được kênh này,nay chuyển sang thằng K+ nó lại không có kênh này,tức thật.
Các bác cũng nên xem,có rất nhiều loại thuốc mới cho cây trồng vật nuôi được giới thiệu,áp dụng cũng thấy tốt.

Trước đây dùng truyền hình cáp thì xem được kênh này,nay chuyển sang thằng K+ nó lại không có kênh này,tức thật.
Các bác cũng nên xem,có rất nhiều loại thuốc mới cho cây trồng vật nuôi được giới thiệu,áp dụng cũng thấy tốt.

Ok bác, thuốc thú y giờ cũng nhiều như thuốc bán cho người nhiều loại quá , không biết áp dụng thế nào cho đúng nữa

Back