Các loại Cám thực phẩm cho bồ câu

• Thread starter cando2205
  • Ngày gửi
B

BC_hoangvanphat

Nhà nông nghiệp dư
em đang sài cám C64, thấy củng ổn,
cám c64 là cám con cò hả bác giá cả thế nào bác chia sẽ dùm mình nha,cám cargill đắt quá chịu hok nổi hi

cando2205

cando2205

Nhà nông nghiệp dư
Cám Cargill hàm lượng tốt hơn Proconco hay sao mà đắt vậy ta. Cho mình cám C24 giá 270 ngàn/25kg

B

BC_hoangvanphat

Nhà nông nghiệp dư
đúng rồi bác, cám con cò , loại dành cho vịt đẻ, em mua lẽ là 11k/kg.
bác cho mình làm phiền chút,mình có mua thử 1kg rùi nhưng thấy cám to quá bỏ vào cho ăn đại hả bác,mình sợ nó nuốt hok trôi hi

hoangha49

hoangha49

Nông Dân Daklak
Nông dân @
bác cho mình làm phiền chút,mình có mua thử 1kg rùi nhưng thấy cám to quá bỏ vào cho ăn đại hả bác,mình sợ nó nuốt hok trôi hi
Ăn tốt, bc nhà mình vẩn ăn bình thường, có điều là lúc đầu nó ăn chưa quen nên hơi bị vung vãi khắp nơi, sau 1 thời gian là ăn hết hoàn toàn....

N

ngoctu vu

Guest
Mh o ngã tư chơn thành tỉnh binh phuoc bạn nào biet đại lý bán cám con cò chỉ dùm mh voi

C

cuongorgan

Lữ khách
Các bác cho tui hỏi, tui ở Gò Vấp HCM thì mua cám Con Cò ở đâu? Cho tui địa chỉ để mua nhé.

Cám ơn các bác.

tuấn phát

tuấn phát

Lữ khách
Mình cho BC ăn : gạo lức .. lúa . đậu xanh vs cám con cò hằng ngày bổ sung vitamin vào nước uống vậy có được k các bác
Minh thấy cám heo của con cò có men biozim có thể cho BC ăn được k z ACE

htac

htac

Nhanong.Com
Các bác cho tui hỏi, tui ở Gò Vấp HCM thì mua cám Con Cò ở đâu? Cho tui địa chỉ để mua nhé.

Cám ơn các bác.
gần ngã tư An nhơn ấy , nếu đi từ trong thành phố ra thì trước khi đến ngã tư An nhơn đại lý đó nằm bên tay phải , có bán đủ cả cám , bắp bể , đậu xanh ...

dam_me_chan_nuoi_102

dam_me_chan_nuoi_102

Lữ khách
Cám ơn tất cả mọi người, tạm thời mình dùng C24 của gà đẻ vậy. Khi nào có Đk dùng Cargill luôn
Bạn dùng c24 cho gà đẻ với c235 cho gà thịt của proconco xem sao. Chứ c225 hạt nhỏ lắm bc ăn bỏ nhiều gây hao hụt

T

ThanhTung

Guest
Chào các bác !! E mới nuôi 40đôi chim BC, hiện tại e đang cho ăn cám c24+ ngô. Nhưng e thấy chim ăn ngô vương vãi nhiều quá, bgiờ e cho ăn 100% cám công nghiệp. Nvậy có ổn không ạ

Hoang trong long

Hoang trong long

Lữ khách
Cả nhà cho mình hỏi chút bồ câu sinh sản ăn cám gà thịt có tốt kg

Bài viết có nội dung tương tự

Đối tác