CÁch tiêm vacxin cho gà

• Thread starter Lamleo
  • Ngày gửi
Em mới nuôi mấy trăm gà được 45 ngày tuổi rồi.e chuẩn bị tiêm vacxin new chủng M,nhưng chưa biết nên tiêm dưới da cổ hay dưới da lườn.và tiêm vào ức có được k.mong các bác chỉ giáo e kỹ thuật tiêm.thank các bác.

Last edited by a moderator:
Zị là chỗ tigon quá suớng .. trang bị đến tận chân răng lun .. ở những nơi khác a e khổ gấp 100 lần ..hicc hicc
Tigon thì nghĩ cuộc đời này chẳng ai cho không ai bất cứ thứ gì. Hok vật chất thì là tinh thần.
Mua biết bao nhiêu là cám, thuốc mà hok sử dụng được những dịch vụ đó thì Ngta bán được hàng cho ai. Các công ty thuốc cám, họ tài trợ hết các máy, kim tự động đó cho cửa hàng mờ :D

Bác tigon cho e xin lịch vacxin ,lịch dùng ks phòng bệnh với
Gửi đc mail qua cho Tigon, "bác Tigon" gửi cho bạn tham khảo :p

Tigon thì nghĩ cuộc đời này chẳng ai cho không ai bất cứ thứ gì. Hok vật chất thì là tinh thần.
Mua biết bao nhiêu là cám, thuốc mà hok sử dụng được những dịch vụ đó thì Ngta bán được hàng cho ai. Các công ty thuốc cám, họ tài trợ hết các máy, kim tự động đó cho cửa hàng mờ :D

Gửi đc mail qua cho Tigon, "bác Tigon" gửi cho bạn tham khảo :p
Mail của e là: lamleo8x@gmail.com.
Cho e hỏi thêm là hôm qa e là mỏ gà.đến hn gà ăn ít nhìn ck được linh hoạt như mọi hôm,ăn ít hơn.vậy có sao k bac tigon.thank bac

"Bác tigon " ới .gửi cho e với .. hihi .học hỏi không bao giờ là thừa . Cho chế tham khảo zứ
Ducking.1990@gmail.com
Giúp e với nha " bác tigon" .. ( xưng bác tigon sao khó quá. Ha ha)

Hihi...hok bít ai thực hiện cái Clip này, nó hơi khác với những gì Tigon đc hướng dẫn. Cám ơn anh, Nguyễn Huynh đúng hok ha? :D
"Bác tigon " ới .gửi cho e với .. hihi .học hỏi không bao giờ là thừa . Cho chế tham khảo zứ
Ducking.1990@gmail.com
Giúp e với nha " bác tigon" .. ( xưng bác tigon sao khó quá. Ha ha)
Tigon gửi rồi đó nhé, bạn @Lamleo với @ndk1990 check mail đi nhé!
Mà "chế" @ndk1990 là nữ hửm? Mau xuống vào "Bóng Hồng Agriviet" điểm danh nhen! :p

Đó là cách tiêm cho người mới, khi đã quen rồi thì khác, mình thường túm chân một lúc 3,4 con tùy to nhỏ, rồi chọt dưới da lườn nó thôi. có điều dùng bơm kiêm của tàu mà tiêm nhiều thì hơi mỏi tay

Hihi...hok bít ai thực hiện cái Clip này, nó hơi khác với những gì Tigon đc hướng dẫn. Cám ơn anh, Nguyễn Huynh đúng hok ha? :D

Tigon gửi rồi đó nhé, bạn @Lamleo với @ndk1990 check mail đi nhé!
Mà "chế" @ndk1990 là nữ hửm? Mau xuống vào "Bóng Hồng Agriviet" điểm danh nhen! :p
Thank bác tigon.mà là nữ ak.kkkk

Cay
Đó là cách tiêm cho người mới, khi đã quen rồi thì khác, mình thường túm chân một lúc 3,4 con tùy to nhỏ, rồi chọt dưới da lườn nó thôi. có điều dùng bơm kiêm của tàu mà tiêm nhiều thì hơi mỏi tay
Con lớn tầm 2ký chích thế nào bác,túm chân nó đá gớt răng
Cay

Con lớn tầm 2ký chích thế nào bác,túm chân nó đá gớt răng
Gà em nó không chịu nằm yên như clip.vào chuồng nó bay loạn xạ

Bài viết có nội dung tương tự

Back