Cần bán gấp miếng ruộng gần đường n2 7812m2( ĐẤT CHÍNH CHỦ) giá rẻ

• Thread starter tuanminh9999999
  • Ngày gửi
So đất Q1 với đất Đức Hoà có hợp lý ko? Chưa ra được mặt đường nhưng lại bán giá mặt đường ;)
Đất này chiều ngang gần 140m nếu tính giá mặt tiền 200-350tr trên 1m thì ra nhiêu vậy? tính dùm em cái nha em dở tính toán lắm nhờ anh tính dùm. So đất q1 với đất Đức Hòa ko hợp lý thì gần hơn đoạn bồn binh Hòa Khánh tới ngã 3 tám tàu sao nó có giá 500 - 900 triệu vậy ta?

Đất này chiều ngang gần 140m nếu tính giá mặt tiền 200-350tr trên 1m thì ra nhiêu vậy? tính dùm em cái nha em dở tính toán lắm nhờ anh tính dùm. So đất q1 với đất Đức Hòa ko hợp lý thì gần hơn đoạn bồn binh Hòa Khánh tới ngã 3 tám tàu sao nó có giá 500 - 900 triệu vậy ta?

Mặt tiền thì giá đó, nhưng mà vấn đề là đất này ko phải mặt tiền. Chưa kể cùng mặt tiền nhưng vị trí khác nhau, giá cũng khác nhau, ko so được :)

mô phật... Long An đất ruộng mà nó bán 2.3tr/m2 thì thôi về Củ Chi thuộc TP mua đất trồng cây lâu năm giá dưới 1tr/m2 cho nó lành
Đất xung quanh là lúa bán buôn cà phê, trà đá cho nông dân à? Ngồi đó mà vẽ dự án ra. Đến mùa quýt cũng chả thấy đg đâu.

Chủ thớt tự sướng thích quá nhỉ
Giá ôm bom xăng thích quá
»
Chủ thớt tự sướng thích quá nhỉ
Giá ôm bom xăng thích quá
Bác làm m cười chịu ko nổi ..M đang buồn mà đọc hết buồn luôn
100% thớt sẽ kêu bán dc lâu rồi

Để dành sau này chết có chỗ chôn chớ sao mà đi bán rẻ vậy em.

Bài viết có nội dung tương tự

Back