Cần tư vấn mở trang trại

• Thread starter phuclamkh
  • Ngày gửi
Tình hình là em có 2 ha đất gần rừng (Bằng phẳng không dốc), Nước suối chảy về quanh năm, Có thể móc áo trữ nước hoặc thả cá. xung quanh là đất rừng (Của người ta) Nhưng bỏ hoang mọc thành rừng và mình có thể tận dụng được. Có bác nào có kinh nghiệm tư vấn giúp em với, Vốn khởi nghiệp của e tầm 50tr. Xin tư vấn của các bác ạ!

Nuôi trùn quế có cần xây hầm ko vậy bác, hay đòa đất thành hố nuôi có dduocj ko?

em củng đang sợ điều này :) muốn vào rừng làm trang trại, nhưng ở 1 mình thì sợ ma, ko có bạn , nghĩ đến nhửng ngày ngồi ăn nhậu với chiến hửu thì... cứ lo lo :)
Ôi, muốn làm thì sợ gì bạn, bạn là nam hay nữ mà sợ ma @@

Ôi, muốn làm thì sợ gì bạn, bạn là nam hay nữ mà sợ ma @@
mình là nam, nhưng chưa có vk nên ở 1 mình sợ :) vì đất mình cách nhà khoảng 500m, nhưng xung quanh toàn cây keo người ta trồng. mình là nam, nhưng vẩn sợ ma. :) có vk thì hay, 2 vk ck ở khỏi sợ hehhe

mình là nam, nhưng chưa có vk nên ở 1 mình sợ :) vì đất mình cách nhà khoảng 500m, nhưng xung quanh toàn cây keo người ta trồng. mình là nam, nhưng vẩn sợ ma. :) có vk thì hay, 2 vk ck ở khỏi sợ hehhe
Cách nhà có 500m @@ vậy mà cũng sợ! Thế sao có vợ được bạn!

Cách nhà có 500m @@ vậy mà cũng sợ! Thế sao có vợ được bạn!
cách khu dân cư gần nhất thôi, không phải nhà mình. hihih. ai bảo sợ ma thì ko lấy đc vk, mình lấy vk chứ có lấy ma đâu. :)

Gạt chuyện ma sang 1 bên đi bạn.hãy nghĩ cái gì to lớn phía trước đang đợi chúng ta
Nuôi trùn quế có cần xây hầm ko vậy bác, hay đòa đất thành hố nuôi có dduocj ko?

em củng đang sợ điều này :) muốn vào rừng làm trang trại, nhưng ở 1 mình thì sợ ma, ko có bạn , nghĩ đến nhửng ngày ngồi ăn nhậu với chiến hửu thì... cứ lo lo :)

Back