cây cần sa có giúp ích gì trong chăn nuôi ???

• Thread starter chipcoi_e
  • Ngày gửi
C

chipcoi_e

Thành viên mới
vì e muốn biết như người ta nói cây cần sa tốt cho nuôi gà , heo ... nhưng cách sử dụng cây cần sa với thức ăn hay bằng cách nào bác nào biết thì chỉ e với .. ko kinh doanh , buôn bán .. chỉ muốn vật nuôi nhanh lớn , ít bệnh ,., mong các bác chia sẽ .. e chân thành cảm ơn

H

h-long

Thành viên mới
vì e muốn biết như người ta nói cây cần sa tốt cho nuôi gà , heo ... nhưng cách sử dụng cây cần sa với thức ăn hay bằng cách nào bác nào biết thì chỉ e với .. ko kinh doanh , buôn bán .. chỉ muốn vật nuôi nhanh lớn , ít bệnh ,., mong các bác chia sẽ .. e chân thành cảm ơn
bạn muốn bị.... vì người ta ko cần biết bạn sử dụng vì mục đính gì vì đó là cây cấm . người dân tộc họ ươm trồng cho gia cầm gia súc ăn đó cuối cùng bị phát hiện nên bị phạt củng mai là chưa truy cứu hình sự ( báo đăng rồi đó). theo tôi thì các chất gây nghiện ko có tác dụng gì đối với sự phát triển gia súc gia cầm cả . chỉ cần cho ăn đủ và đúng thì nó mau lớn thôi . đây là suy nghỉ của tôi: nếu chất gây nghiện (cần sa) tốt cho sự phát triển thì mấy thằng nghiện nó ú na ú nần rồi mà thấy sau thời gian sử dụng thằng nào thằng nấy như con ma ốm đói

Trinh Thanh Tuan

Trinh Thanh Tuan

Thành viên mới
Cũng có thể nói là tốt nhưng dùng nhiều sẽ gây hại, xl ko thể chia sẻ thêm cho bác vì nhiều lý do

Đối tác