cây đậu nành

• Thread starter hoalyly
  • Ngày gửi
chào các bạn...mình là con chuột
cho chuột hỏi câu này nhe:cây đậu nành trồng trên đất nào thì phù hợp?cám ơn sự đóng góp ý kiến từ các bạn...chuột cán ơn các bạn nha.....

Cây đậu nành thích hợp trồng ở những vùng đất có nhiều chuột. Vì chuột rất thích ăn đậu mà!! phải hem bé Diệu?????

cây đậu nành
<HR style="COLOR: #e1e1e1" SIZE=1>chào các bạn...mình là con chuột
cho chuột hỏi câu này nhe:cây đậu nành trồng trên đất nào thì phù hợp?cám ơn sự đóng góp ý kiến từ các bạn...chuột cán ơn các bạn nha.....
trồng vùng đất bạc màu để tăng độ màu mở của đất

sống ở đâu hả

.
Nếu bạn trồng đậu với mục đích cải tạo đất thì trồng ở những nơi đất bạc màu còn trồng để thu hoạch đậu thì trồng ở những nơi đất tốt hay trồng xen canh với lúa.

chuột ơi

:eek:
[chào các bạn...mình là con chuột
cho chuột hỏi câu này nhe:cây đậu nành trồng trên đất nào thì phù hợp?cám ơn sự đóng góp ý kiến từ các bạn...chuột cán ơn các bạn nha..... <!-- / close content container --><!-- open content container -->

/QUOTE]
.
chuột ơi!mình thấy là hình như chuột này thích ăn đậu nành thì phải.phải không?theo mình thì đậu nành thích hợp trồng ở những nơi đất không ẩm quá, không bị che phủ bởi các cây to khác.mà hình như là trồng ở đất cát thì tốt lắm đó chuột tham khảo thêm nha.

mình xin tra lồi chuột biết thông tin một tí nhé thông thường trồng trên đất bạc màu rất là tốt.

Chao chuot muopn trong dau nah thi phai trong tren dat cua dung rau moi co hieu qua trong tren do cho nag suat cao lam

Back