Chế phẩm sinh học.

namekct

Có kinh nghiệm
2 sản phẩm nêu trên là sản phẩm đã được dùng,được kiểm chứng. sử dụng rộng rãi

AQ101

Thành viên rất tích cực
Tự làm được chắc Bác giỏi lắm. Em vẩn mua 50.000/lít
Giá bán lẻ là 70.000/kg mà anh.chephamsinhhoc.net còn bán 75.000/kg a ah.Sau này anh dùng tốt lấy số lượng nhiều thì giá sẽ thấp hơn. Khi đó anh tự vận chuyển bằng xe máy mỗi lần cũng được 1 tạ hoặc hơn nên chi phí vận chuyển cũng rẻ hơn. Bây giờ anh mua 2 kg mà qua gia lâm mua rồi về thì tiền xăng cũng 50.000.còn mệt nữa
Nhà tự làm đươc nên anh em cần cứ xách, ít thì 5 lit nhiều vài ba chục lít dùng cho cả trại lơn vài trăm con luôn. 50K/lit thì đắt quá, cái Emina của ĐHNN HN1 trước bán có 25K/lít. Emuniv của thày Ty ĐHQG hình như có 25K. Công ty Việt Nhật bán EM1 chủng nhập EM gốc từ Nhật Bản :) có 38K/lít. Tôi mua thử đối chứng với sản phẩm tự chế thấy cũng như nhau. Khác nhau chủ yếu cái bao gói, nhãn mác.

AQ101

Thành viên rất tích cực
Chế phẩm Em thứ cấp thì 25.000/lit còn gốc thì 50.000 /lit đấy bác
Lại một chiêu bịp nữa của các nhà KH. Cái gọi là gốc dạng huyết thanh, bán trên thị trường làm gì có giá 50K/lít. Cũng gần như nhau cả thôi ban ơi, cái loại mà họ gọi là thứ cấp đấy chủ yếu là rỉ đường. ;)

pvbinh

Lữ khách
Lại một chiêu bịp nữa của các nhà KH. Cái gọi là gốc dạng huyết thanh, bán trên thị trường làm gì có giá 50K/lít. Cũng gần như nhau cả thôi ban ơi, cái loại mà họ gọi là thứ cấp đấy chủ yếu là rỉ đường. ;)
Bác có kinh nghiệm bật mí cho dùng loại nào hiệu quả? thanks

bnhungvn

Thành viên mới
Sản phẩm nào dùng được bạn Nguyễn Ngọc Chí chia sẽ cho a/e biết với nhé. Mình cũng đang cần.

xxxxxxxxxxxxxxxxxxx