chim chào mào trắng

• Thread starter hoangphilong1989
  • Ngày gửi
các bác cho em hỏi chút: tháng trước em trai em vừa bắt được 1 con chim chào mào trắng. giờ em muốn bán thì bán với giá bn thì vừa?

bạn post hình cho mọi người xem cái, nếu là chào mào trắng thật thì giá trị lắm

bác up hình lên đi cho anh em chiêm ngưỡi chút tồi tư vấn .. em chưa thấy chào mào trắng bao giờ có vẻ rất quý đấy

các bác cho em hỏi chút: tháng trước em trai em vừa bắt được 1 con chim chào mào trắng. giờ em muốn bán thì bán với giá bn thì vừa?
chao mào trắng là loại chim chào mào bị đột biến nên rất hiếm.Chính vì vậy nên giá trị của nó cũng rất cao, có thể lên tới vài chục triệu. bạn thật là may mắn đó.

nếu là chào mào lông trắng mắt đỏ chân đổ thì bạn trúng lớn rồi đó, bạn post hình cho mọi người xem nào vì chào mào trắng bây giờ rất hiếm

bie62

em bắt đươc ổ 2con nhung ko pit nuôi nên nó chết queo!chim mẹ đen nhưng chim non trắng tươi,mắt đỏ!!

neu that la chao mao trang thi bac thanh trieu phu rui. loai do nhiu tien lam,ca tram trieu chu chang choi dau

Phải có cái hình thì mới biết chính xác chào mào trắng k? nếu đích thị là nó là vài chục đến cả trăm triệu đấy nhá

tuỳ con thui mấy bác à hót hay thì giá cao kon k thì cũng 2=>3 tr la cùng

Bạch tạng:
Lông trắng không có lẫn một sợi nào có màu.
Mắt đỏ, xanh, hay vàng, nhưng Đỏ là nhất.
Da hồng. Mỏ và Móng cũng hồng trong hay trắng.
*

bạn không post video thì tí hình gì đó chứ đố vui như thế này bố thằng nào giám ra giá. hố hàng thì khổ!

Back