Chim chích chòe đất non

• Thread starter Xuan Vu
  • Ngày gửi
X

Xuan Vu

Guest
<hr style="color: rgb(225, 225, 225);" size="1"> Hiện nay đã vào mùa chích chòe đất non đã hơn 1 tháng rồi , và cũng sắp hết đợt đẻ lần 1 rồi các bạn à . Giá hiện nay mình bán ra loại nằm ổ còn đỏ hỏn 150k/con , có lông ống 170k/con, tròn lông đậu kèo 190k/con, biết mổ sâu ( tự ăn) 250k/con. Đây là giá sỉ chứ không bán lẻ nha . anh chị em nào thích thì gọi sdt 0907938476. gặp mình nhé .

gia hấp dẩn quá. nhưng không biết bạn có ở gần đồng tháp không nhỉ. cho xin cái địa chỉ đi

chắc không mua nhiều đâu bạn ơi. mình nuôi chơi chứ không bán nên mua 1 2 con thôi.

hjx cái ông bác xuân vũ thật kì lạ.mình muốn lạy ổng làm thầy mà chắc hok học dc quá ít ngày là thấy nuôi con này con kia liệu bỏ vợ lên nhà ổng học cả đời có hết dc nghề chăn nuôi hok bít???

hjx cái ông bác xuân vũ thật kì lạ.mình muốn lạy ổng làm thầy mà chắc hok học dc quá ít ngày là thấy nuôi con này con kia liệu bỏ vợ lên nhà ổng học cả đời có hết dc nghề chăn nuôi hok bít???
Trời ơi!!!!!! sao bạn nói thế
Ở chổ mình ở , người ta thường gọi mình là VŨ CHIM , VŨ DẾ, VŨ RẮN .......Bạn có dịp đến gần nhà mình bạn hỏi tên mình kèm theo con vật mình thường nuôi thì mọi người biết ngay. Còn bạn chỉ hỏi tên VŨ thôi, thì người ta tự nhiên đệm thêm cho mình cái tên của con vật mình nuôi vào bạn à hiihihhihiihihi..... VŨ thì có kèm theo nhiều chữ ở sau , nhưng không có chừ PHU nha , ( VŨ PHU)
---------------
Trời ơi!!!!!! sao bạn nói thế
Ở chổ mình ở , người ta thường gọi mình là VŨ CHIM , VŨ DẾ, VŨ RẮN .......Bạn có dịp đến gần nhà mình bạn hỏi tên mình kèm theo con vật mình thường nuôi thì mọi người biết ngay. Còn bạn chỉ hỏi tên VŨ thôi, thì người ta tự nhiên đệm thêm cho mình cái tên của con vật mình nuôi vào bạn à hiihihhihiihihi..... VŨ thì có kèm theo nhiều chữ ở sau , nhưng không có chừ PHU, NỬ... nha , ( VŨ PHU, NỬ...)

Last edited by a moderator:
cháu còn trẻ lại mê nhất là gái nhờ bác đặt một biệt danh cho nó oai với nhé...hihi đừng có gọi là hải dê là dc ạ

Hiện nay đang có chích chòe than giá 150k/con trống mái 50/50
sáo đen, cưỡng giá 120k/con

Bác để con 2 con để so sánh thử ... 1 con sáo, 1 con Cưỡng . hjhj... để papa nuôi cho dzui . Khi nào bác có dịp lên SG hoặc có ai lên gửi giúp con với.

chào sư phụ

Để mình nuôi cho biết ăn rồi mới gởi cho Huynh nha

sự phụ ơi .đệ tử đu đeo như anh huynh luôn ( 1 sáo đen ,1 cưỡng ) khi nào giao cho ảnh

thì gọi cho đệ tử lên thành phố lấy nha :huh:

- chúc sư phụ và gia đình thật nhiều niềm vui và sức khỏe:mad:

sự phụ ơi .đệ tử đu đeo như anh huynh luôn ( 1 sáo đen ,1 cưỡng ) khi nào giao cho ảnh

thì gọi cho đệ tử lên thành phố lấy nha :huh:

- chúc sư phụ và gia đình thật nhiều niềm vui và sức khỏe:mad:
ok .....................

Hiện nay đang có chích chòe than giá 150k/con trống mái 50/50
sáo đen, cưỡng giá 120k/con
Bac XuanVu co chim bo chao ko? Em thich suu tam may con chim co mao, VD chao mao, Bo chao,... neu dc thi Bac tim giup em con khat nuoc nhe, em tim mai ma ko mua dc con nay! Thanks!

e ở HN , mua sl bao nhiêu con thì a chuyển ra được vậy a , mà sáo và cưỡng nuôi chung có sao ko a , e tính làm cái lồng to nhốt hết vô 1 chổ :wacko:

Hiện nay đã hết mùa chích chòe đất non rồi. Vì mưa to làm ngập nơi sinh sản của chim

Back