Hỏi đáp Chuột Lang, Chuột tầu, Bọ... Mua con giống ở đâu

• Thread starter vantho9x
  • Ngày gửi
Chào bà con mình đang cần nguồn cung cấp chuột lang (BỌ)....
Con giống chất lượng, mục đích nuôi thương phẩm.
Số lượng cần mua 100-200 con / tháng.
Bà con biết khu vực nào nuôi hoặc ở đâu bán thì cho mình xin địa chỉ hoặc số điện thoại.
Cảm ơn.!
SĐT: 0904635135.

Bạn mua đều đều cứ 2 trăm con một tháng,
thì trước hết bán con giống cho bà con đã.
Khi bà con ai cũng có nhiều con giống rồi,
thì khỏi cần mua nữa. Để bà con tự bán.

Hiện tại là chưa có 1 con nào hết bạn ah.... mình làm mô hình nuôi chuột lang cho các xã huyện.... có đợt thu cả ngàn con ý.. nhưng chỉ bập bõm đc vài trăm.... hiện taị các hộ nuôi tốt nhưng mà ko đẻ đc chưa rõ nguyên nhân
Can mua giog hay chuot thit z panCan mua giog hay chuot thit z pan
Cả 2 bạn ah...
cho mình cái giá cả cụ thể nhé... trung bình khoảng 200 con/ tháng vừa thịt vừa làm giốngdự tính mua khoảng 500 con giống và khoảng 700 con trưởng thành

ko 1 con nào cả... có con đạt gần 2kg mà ko đẻ...
đang tính tìm 1 mối cung cấp cố định có thể vài năm hoặc mãi mãi...
bác nào muốn thì alo cho mình, chúng ta bàn về giá cả....
SĐT: 0904635135

chuột lang hay còn gọi là bọ. trong nam nuôi chủ yếu làm cảnh nên số lượng nuôi ko nhiều. cho đẻ cũng ko khó lắm (trước mình cũng từng nuôi bán) nhưng trọng lượng 2kg/1 con mình chưa thấy. mình thấy nước ngoài ng ta nuôi bán thịt còn ờ trong nam mình thấy nuôi cảnh thôi chứ chưa thấy thịt. cũng định thịt ăn xem nó thế nào (loài này ăn rau với cỏ thôi) nhưng ng nhà ko cho

nếu ở HCM hay Hà nội... bên mình có thể bố trí xe cộ để cho tiện việc vận chuyển hàng hóa

Nếu chuột lang đạt 2 kg, thì mình khuyên bạn ko nên bán trong nước.
Mà nhập ra nước ngoài, đảm bảo bạn sẽ nổi tiếng toàn thế giới, giàu ngang ngửa Cường đô la luôn :Haha:
Chuột lang Nam Mỹ chuyên dùng làm thức ăn, mà kịch thủ mới 8 lạng. Chuột 2 kg phải to ngang con mèo luôn quá.
Cho mình và bà con agri xin tấm hình con chuột 2 kg đó thì mình mới tin :)

Mà nhập ra nước ngoài, đảm bảo bạn sẽ nổi tiếng toàn thế giới, giàu ngang ngửa Cường đô la luôn :Haha:
Chuột lang Nam Mỹ chuyên dùng làm thức ăn, mà kịch thủ mới 8 lạng. Chuột 2 kg phải to ngang con mèo luôn quá.
bác cứ cho nó xơi cám gà với cám lợn mà xem.....
con bé bé 2-3 tháng tuổi mình thấy nó cũng đc 2-3 lạng rồi chứ ít đâu.. nuôi đc hơn 1 năm có con béo tròn như con lợn... đc gần 2kg
chuột lang ở mỹ có nhiều loại... to nhất là chuột lang nước có con gần 1 tạ :)))

Ở Sài Gòn bạn đến đường Tân Phước, q 10, gần chợ thiếc, số nhà 452 ngay tiệm chim chị Tuyết . Tha hồ bạn trả tiền ... ở đây không những trăm con/tháng mà nhiều hơn nữa đó

bác cứ cho nó xơi cám gà với cám lợn mà xem.....
con bé bé 2-3 tháng tuổi mình thấy nó cũng đc 2-3 lạng rồi chứ ít đâu.. nuôi đc hơn 1 năm có con béo tròn như con lợn... đc gần 2kg
chuột lang ở mỹ có nhiều loại... to nhất là chuột lang nước có con gần 1 tạ :)))
bác nói thế chết em, 2-3 tháng thỏ em nặng 2 kg.
1 năm thỏ em nặng ...10 kg :confused: thế em giàu ác luôn.
Còn con chuột nước đâu phải con mình đang bàn đến, lôi nó vô mần chi

thế này nhé. anh cứ lên trang này hamstervn.net/diendan
vào khu vực mua bán đăng tin cần mua bọ số lượng, trên đó ng ta nuôi bán kiễng nhưng a mua số lượng thì mình cứ thương lượng giá cả phù hợp

bác biết mình đang nói đến loại chuột lang nào ko... ko phải cái con chuột cống lang đâu nhé, con này ăn cỏ ngô khoai sắn.... mình đã từng nuôi 2 cặp và nó đẻ đc mấy lần.
tại bác nhắc đến chuột lang mỹ thì mới lôi nó ra để ví dụ

thôi, nếu bác đã quyết tâm giữ vẻ nguy hiểm thì bác cứ tiến hành thôi
em chúc bác thành công với những con chuột lang 2 kg :Hello:

Back