cổ máy thời gian

• Thread starter trungcr
  • Ngày gửi
đây là thành quả của em sau bao ngày vất vả chiêm nghiệm ra. bây giờ chia sẽ cho anh em mọi người biết và làm theo . nhiệt độ chênh lệch khay cuối cùng và đầu tiên là 0.3 độ c. ấp dc 2000 trứng. . mọi người xem xong gửi cho em cái nhận xét để hoàn thiện cái thứ 4 .
đi qua xem xong nhớ cho mình 1 cái nhận xét nhé.
chưa ấp thử vừa mới làm xong .nhưng những cái trc . mình đã làm trên 80% .

đi qua xem xong nhớ cho mình 1 cái nhận xét nhé.

Nhận xét thật lòng : đẹp + bền + nhiệt độ chênh lệch lý thuyết ok , 1 like với máy ấp này !

Dự đoán kết quả (của riêng mình) : khi bỏ trứng lắp đầy tất cả các khay sẽ có nhiệt độ thực tế chênh lệch giữa các khay >0,5 độ mặc dù có 2 nguồn nhiệt và sử dụng 2 cảm biến nhiệt điều khiển riêng biệt

tks cái nhận xét của bạn nhé.
nếu 0.5 nó vẫn lý tưởng bạn ak . những mình đảm bảo khi trứng vào ko có khay nào lên 38 và dưới 37.

nếu 0.5 nó vẫn lý tưởng bạn ak . những mình đảm bảo khi trứng vào ko có khay nào lên 38 và dưới 37.

về lý thuyết thì 37-38 độ và chênh lệch thực tế < 0,5 độ C là ok

Nhưng mình viết ở trên là > 0,5 độ ( lớn hơn 0,5 độ , có thể là 0,6 , cũng có thể là 1,......v.v ) - nhưng cái này là mình chỉ dự đoán thôi mà !

dẫu kết quả như thế nào thì làm cái máy nó hoạt động được thì cũng là khá hay trong mắt mình rồi !!!!

Back