Cùng thành lập kênh tin tức giá trứng gà công nghiệp!

• Thread starter yul_9x
  • Ngày gửi
Uhm, tôi đã lập một topic rồi nhưng bên mục Giao lưu, có vẻ như sai mục + không ai ủng hộ nên tôi lập lại bên đây. Mong mọi người ủng hộ nhé!

Tôi ở Bình Dương, hôm nay (21/6/2010) tôi bán trứng giá 1550đ loại 2kg, 1500đ cho loại 1,9kg, cứ vậy mà tính ạ.

Đề nghị từ tháng 9/2011 Vui lòng chia sẽ giá bán tại link sau:
http://agriviet.com/home/misc.php?do=dosendnewlm

Last edited by a moderator:
Mọi người ơi, sáng tôi đi chợ nghe nói hôm qua trứng giảm 50đ nha! Có một người mua trưgn1 của tôi nói bữa 21 lái bán cho chị ấy 2kg 1650 đấy ạ, thế mà mua của mình có 1500.chán thật!

@tantaitbh: Tôi không mua bán trứng vịt nên không biết nữa.
---------------
A, sau khi hạ 50đ hôm nay, trứng nhà tôi đã bán chạy hơn nhiều, không còn tồn đọng nữa. Chắc sẽ không giảm tiếp.Tràn trề hy vọng!

A, sau khi hạ 50đ hôm nay, trứng nhà tôi đã bán chạy hơn nhiều, không còn tồn đọng nữa. Chắc sẽ không giảm tiếp.Tràn trề hy vọng!

Chào anh, cảm ơn anh có ý quan tâm chia sẽ thông tin cùng thị trường. Ngoài việc cung cấp thông tin nó tăng giảm bao nhiêu thì mình cho luôn cái giá của ngày đó thì tốt hơn anh nhỉ.

@phuong_huy: Uhm, thì giá gốc ban đầu tôi đã nói rồi, cứ vậy mà tính thôi anh ạ. Nay trứng 2kg là 1500đ đấy a. Tại vì tôi biết giảm thì thông báo giảm ngay( khỏi suy nghĩ) . kỳ sau tôi sẽ suy ra rồi ghi lên luôn.
---------------
Cảm ơn anh phuong_huy đã góp ý ạ.

trứng gà 2kg bán 1470 đ lái mua.có ai mua giá cao hơn không xin chỉ dùm.

@m19m84mmm : Muốn cao hơn chắc phải kiếm mối bán lẽ thôi anh!

giá trứng gà ngày 29 ở đồng nai

ủng hộ bác YUL_9X
bên bác bán được giá đó, bên mình bán co 1450 đ (20kg) từ hôm 26.hôm qua lái mới lấy, cũng 1450 đ.

@trai ga thien kim : bên em bán lẻ mà nên mới có giá đó. Anh m19m84mmm nói bán lái mà được tới 1470!
---------------
@trai ga thien kim : mà bác này, hôm 26 là mới lên hay xuống vậy bác?

giá xuống, mấy hôm trước giá là 1550, rồi xuống 1500, từ hôm 26 xuống còn 1450 cho tới nay. mong bà con ủng hộ để cập nhật mỗi ngày.

oh. mình sẽ cho bạn mình biết về trang này mới được. Hôm nay ăn ổ bánh mỳ ốp la 8000đ/ổ. hix.mốt mua trứng về tự làm.

Được đó anh @Tan go cong, anh nhớ mua trứng nhiều nhiều về nhé! Trứng mới mà dầu chiên cũng mới! mà bác @loantam này, nay bánh mỳ có hạ chưa bác? chứ trứng thì hạ rồi đấy ạ.

uh, đúnng là trứng xuống thiệt rồi, bây giờ con 1350 đ.
bác tantaitbh nuôi ga H`mong lấy trứng thế nào, có ăn không bác? mình cũng muốn nuôi thử một ít, bác bán gà giống ra sao? tỉ lệ đẻ có cao không? thời gian khai thác trứng được bao lâu? một ngày gà ăn bao nhiêu g cám?

bác gởi email cho mình nhé: traigathienkim@gmail.com

Nay mọi người bán trứng bao nhiêu thế? Tôi bán 2kg 1280. Mấy nay hạ liên tiếp!

trứng hạ quá ta .. Sẳn đâ cũng xin thỉnh giáo mấy bác nuôi gà trứng về cách bảo quản trứng gà ta ... Bác nào có kinh nghiệm chỉ em với ... ( trứng này em đem cho gà ấp )

Back