Đàn gà em mới ra đi

Xin chào, đàn gà 27 con của e đi trước nhé, hẹn gặp đàn gà của anh em ở kiếp sau...
............................
Sáng ngủ dậy thấy diêm vương bắt trộm 27 con gà của em........
Ko biết vì sao, có phải lạnh ko nữa,,, e thắp 1 bóng đèn 75W cho 100 con gà..
:bang::2cat::cuamay:

ka ka ka . chơi trò anh hùng bàn phím đây mà. chưa chắc đã có gà đâu . nghi ngờ quá

Ga

Tienchip thât thông minh ấy mà

chết thì làm thit thôi chư kêu gì.ông nay khoái thit gà lăm .kaka.mình úm 100 con sài 1bong 40w mà phai dùng dimer đẻ hạ bơt nhiệt vi gà bi nóng vào ban ngày

--------

ông nói 100 con mà chết 27 con thi còn lại 73 con, 2 con thêm nua là 75 mà mình đem được qua hình ảnh là 92 con chứ ngoai thực tế chác chắn sẻ nhiều hơn.đừng ngôi không chém gió rôi có ngày thành sự thật đấy.

--------

tang cái hình

Last edited by a moderator:
bạn có đếm nhầm không, hay tại cái bóng nó ghi 75wkhi thắp sáng nó chỉ còn 73w nó chỉ đủ cho 73 con sông còn 27 con chết là phải thôi, lẽ ra bạn phải tính được chứ, dùng bóng 105w ý thì mới đảm bảo 100 con sống chứ, thôi cũng chia buồn cùng bạn vậy <_< :botay:

nên thức giấc khoảng 1h đêm vừa theo dõi vừa thay đồ ăn thức uống trong tuần đàu nhé bạn
Trước khi đi ngủ tầm 10h kiểm tra kĩ trước. rồi 1 - 2h đêm dậy theo dõi là được. ko cần thức làm gì cả ^^

Chú này có Avatar động đẹp thật, nhưng thiếu xị đế và xấp tiền đô...! Khà...khà..:huh:

kha kha chú quá Khen cháu rồi ^^
Từ lúc quả trứng nở tới lúc thưởng thức thành quả lao động

75W tốt rồi
nhiều người còn úm 40W mà. triệu chứng gì thế bạn . ỉa chảy khô chân hay ăn phải cái gì ko

gà có triệu chứng jh ko?

--------

Xin chào, đàn gà 27 con của e đi trước nhé, hẹn gặp đàn gà của anh em ở kiếp sau...
............................
Sáng ngủ dậy thấy diêm vương bắt trộm 27 con gà của em........
Ko biết vì sao, có phải lạnh ko nữa,,, e thắp 1 bóng đèn 75W cho 100 con gà..
:bang::2cat::cuamay:

75w la dc rui.kiem tra co truie chung jh ko?chứ ko lm sao di thế dc.chia bun nhé bạn

Last edited by a moderator:

Back