ko biết up video các bác lên youtube xem tạm nhé :D
T.Cuong Nhà nông nghiệp dư 12/3/16 #2 Làm như vậy có lời ko bạn, 1 năm đó ít nhất cũng 2kg bắp, giá bắp là 7k/kg, 1 ngày con bò ăn ít nhấ cũng 2 năm = 28k.
Làm như vậy có lời ko bạn, 1 năm đó ít nhất cũng 2kg bắp, giá bắp là 7k/kg, 1 ngày con bò ăn ít nhấ cũng 2 năm = 28k.
lê văn sỹ Thành viên mới 12/3/16 #3 T.Cuong đã viết: Làm như vậy có lời ko bạn, 1 năm đó ít nhất cũng 2kg bắp, giá bắp là 7k/kg, 1 ngày con bò ăn ít nhấ cũng 2 năm = 28k. Xem thêm... Cái này chắc thúc cho bò phát tông, to con, nặng kg lúc sắp bán thì được chứ ăn thế thì bay bìa đỏ
T.Cuong đã viết: Làm như vậy có lời ko bạn, 1 năm đó ít nhất cũng 2kg bắp, giá bắp là 7k/kg, 1 ngày con bò ăn ít nhấ cũng 2 năm = 28k. Xem thêm... Cái này chắc thúc cho bò phát tông, to con, nặng kg lúc sắp bán thì được chứ ăn thế thì bay bìa đỏ