Thảo luận ĐÂY LÀ MỘT SỐ HÌNH ẢNH GÀ J DABACO XUẤT BÁN NE

• Thread starter nguyentai007
  • Ngày gửi
10615335_483439675126977_3829719239838100903_n.jpg 10622793_483439671793644_2620527558757974972_n.jpg gần đây thấy ae có vẻ quan tâm đến giống gà j dabaco nên mình chụp 1 ít hình ảnh gà j dabaco 1kg3 đến 1kg5 cho ae tham khảo. gà này được 70 ngày rồi

Bác đang nuôi đấy hả?nhìn chung Bác thấy tn?
gà này rất nhanh lớn. thịt thì cũng tạm ổn. gà này mình nuôi khoảng 3 tháng thì xuất chuồng. theo mình thấy thì gà chỉ dễ mắc bệnh vào khoảng 70 ngày đến 90 ngày, mình nuôi mấy lứa rồi nhưng vì công việc nhiều nên lứa nào mình cũng không tiêm thuốc hay cho uống kháng sinh gì hết. hjhj. cũng may là không có chuyện gì xảy ra. còn bạn hỏi thấy ntn thif hỏi cụ thể mình mới biết trả lời dc
Qua tháng 8 là hốt bạc rồi. Hihi
hốt bạc đâu, đang tìm đầu ra cho nó nè, hichic. mà bạn thấy gà này thế nào? lông lá vậy đẹp ko

Nó nhìn giống y gà kiến mình nuôi vậy. Nhung kohler nhìn rõ chân nó có cao kohler bn

Nó nhìn giống y gà kiến mình nuôi vậy. Nhung kohler nhìn rõ chân nó có cao kohler bn
chân nó to hơn chân gà kiến 1 chút. nhưng con mái thì giống gà kiến lắm. gà mái thì không cách gi phân biệt được đâu ra chợ thì nhầm hàng chắc

Gà này giong bầy gà nhà mình mà có lai một ít giống nòi nữa y chang. Chứ kohler phải kiến thuần
uhm, nhược điểm gà này là chân nhìn to wa. nên mình mới tính chuyển sang gà pds đê nuôi nè

Nếu mồng tích chân đẹp thì bán gà cúng lễ cđ kohler bnGà pds hình như lai nòi sợ ko ăn gà này đâu. Khi chiều mình bán gà thả rong ngoài vườn 110k chỉ bán lẽ . chứ bán số nhiều thì chắcđc 100k thoi.Gà này bữa nay ăn bao nhiêu kg thức ăn 1ngày vậy bn

Nếu mồng tích chân đẹp thì bán gà cúng lễ cđ kohler bnGà pds hình như lai nòi sợ ko ăn gà này đâu. Khi chiều mình bán gà thả rong ngoài vườn 110k chỉ bán lẽ . chứ bán số nhiều thì chắcđc 100k thoi.
mình thấy post trên mạng gà psd nhìn đẹp lắm mà, gà này làm gà giò cúng thì pk. vì chân nó vàng lắm, da thịt cũng vàng nữa
Nếu mồng tích chân đẹp thì bán gà cúng lễ cđ kohler bnGà pds hình như lai nòi sợ ko ăn gà này đâu. Khi chiều mình bán gà thả rong ngoài vườn 110k chỉ bán lẽ . chứ bán số nhiều thì chắcđc 100k thoi.Gà này bữa nay ăn bao nhiêu kg thức ăn 1ngày vậy bn
hiện tại nó ăn 1 ngày 20kg, mình không trộn thêm gì cho nó ăn hết, nếu trộn thêm thì rẽ hơn, nhưng giờ mình đang bận nhiều việc nên không làm gì được. chuồng trại bạn rộng không? mình đang lên kê hoạch tạo gà giống mà chưa biết sao

úp cho nhưng ai nuôi gà Phùng Dầu Sơn nhp mình.
bạn có hình ảnh về gà pds không vậy? có thể post cho mình ảnh gà pds khi lớn được không vậy? mình chưa thấy nó ntn và nếu được bạn có thể chỉ cho mình địa điểm để mua gà pds với nhé. tks bạn nhiều

up lên bị lỗi hoài. Gà minh được 4 tuần tuổi rồi. Hôm qua mình cân trung bình khoảng 4 lạng. Thấy tốc độ phát triển của nó cũng bằng gà Minh Dư. Nếu nuôi gà này ý kiến của mình là nên cắt mỏ lúc 3 tuần tuổi. Vì nó dữ và lanh lắm. Ít bệnh theo như mình thấy. Để mình cố gắng úp hình cho bạn.

up lên bị lỗi hoài. Gà minh được 4 tuần tuổi rồi. Hôm qua mình cân trung bình khoảng 4 lạng. Thấy tốc độ phát triển của nó cũng bằng gà Minh Dư. Nếu nuôi gà này ý kiến của mình là nên cắt mỏ lúc 3 tuần tuổi. Vì nó dữ và lanh lắm. Ít bệnh theo như mình thấy. Để mình cố gắng úp hình cho bạn.
bạn xem lại kích thước của hình ảnh. nếu lớn hơn 1mb thì không được đâu. nếu ảnh lớn hơn 1mb thì bạn tải ảnh lên facebook xong rồi tải ảnh về lại máy thì dung lượng của ảnh sẽ nhỏ lại, lúc đó bạn sẽ post ảnh được. hjhhj. tks bạn nhiều nhé. đây có phải gà pds khi lớn không bạn? mình mượn tạm hình ảnh trên diễn đàn đó1381281_156956704514796_332621782_n.jpg

bạn xem lại kích thước của hình ảnh. nếu lớn hơn 1mb thì không được đâu. nếu ảnh lớn hơn 1mb thì bạn tải ảnh lên facebook xong rồi tải ảnh về lại máy thì dung lượng của ảnh sẽ nhỏ lại, lúc đó bạn sẽ post ảnh được. hjhhj. tks bạn nhiều nhé. đây có phải gà pds khi lớn không bạn? mình mượn tạm hình ảnh trên diễn đàn đóXem file đính kèm 2173
kết bạn với mình qua fecebook nha.
vothanhluan_1590@yahoo.com.vn

Back