đơn xin từ chức hội trưởng của hội nuôi gà việt nam

Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập – Tự do – Hạnh phúc

ĐƠN XIN TỪ CHỨC

Kính gửi : Ban quản trị diễn đàn và các thành viên của hội nuôi gà Việt Nam

Tên tôi là : trần văn thủy

Nick trên diễn đàn : di len lam giau
Hiện tại đang làm hội trưởng của hội nuôi gà Việt Nam

em viết đơn này xin được từ chức hội trưởng của hội nuôi gà Việt Nam với nhữg lý do như sau, Trong thời gian qua em đã không phát triển được hội và cảm thấy mình không xứng đáng với chức vụ mà mình đang dữ ngoài ra em cảm thấy mình thiếu năng lực và không tìm ra được cách gì để phát triển hội,lên em muốn từ chức để tìm ra người có năng lực hơn và có tâm huyết với hội và cũng là người xứng đáng hơn, em nghĩ hội trưởng mới sẽ mang tới nhiều điều tốt đẹp cho hội trong tương lai và cũng là người có thể giúp hội phát triển lớn mạnh hơn rất nhiều so với bây giờ (khi đó hội sẽ là một hội lớn giúp ích được cho nhiều người và góp phần xây dựng cho Quốc Gia)

em xin chân thành cảm ơn diễn đàn AGRIVIET và các hội viên của hội đã tín nhiệm em và bầu em lên làm hội trưởng trong suốt thời gian qua ,nhưng em rất xin lỗi vì đã phụ lòng tín nhiệm của mọi người
nhưng em sẽ cố gắng đóng góp và xây dựng với chức vụ là một trường ban của ban nganh

tuy em không làm hội trưởng nhưng em vẫn dữ chức quản lý box hội nuôi gà Việt nam và quản lý những chức của ban ngành ( hic vì vấn đề ban ngành còn thiếu nhân lực mà )

Người làm đơn
di len lam giau

--------

còn rất nhiếu điều em muốn nói nhưng tạm thời em chưa có thể nói được em viết sơ sơ những gì em muốn nói khi nào em online thì sửa bài viết lại rồi sẽ điền thêm thông tin vào đó

nguyên nhân : nguên nhân mà em phải từ chức gồm rất nhiều lý do vì dụ như là , chuyến này máy tính hỏng liên tục + công việc của gia đình rất bận rộn,+ và có rất nhiều truyện đau đầu về công việc của gia đình nhà em , lên em không thể tập chung đề đóng góp cho hội ,ngoài ra em cũng muốn nghỉ ngơi một thời gian ,

lý do ( đầy đủ thông tin hơn): vì những nguyên nhân trên khiến em không thể tập chung đề xây dựng hội ngoài ra về tìm cách giúp hội phát triển còn rất gian nan + kiến thức học vấn của em lại còn có hạn lên em lên không thể giúp gì đươc cho hội lên em muốn tìm người có những có tài và có tâm huyết với hội đề thay thể em gánh vác trách nhiệm này chỉ có như vậy mới có giúp được cho hội phát triển lớn mạnh được
thực sự không chỉ những nguyên nhân trên mà em cũng có một hướng đi riêng cho mình thự sự với các bác trong thời gian qua em cảm thấy mình còn rất yếu về kiến thức chăn nuôi lên em muốn nghỉ một thời gian đề tìm hiểu thêm tài liệu sách vở đề lạp thêm kiến thức chăn nuôi cho mình

thực ra em viết đơn này cũng cảm thấy rất đau lòng nhưng em cũng đã nghĩ rất nhiều rồi lên mới đưa ra quyết định này mong các bác thông cảm ,rất tiếc là em đã phụ lòng mong đợi của các bác

nguyện vọng sau khi từ chức ( hic cái này em cũng đã nói ở trên rồi)
: tuy em từ chức hội trưởng\\ nhưng em vẫn muốn dữ chức quản lý box và tạm dữ những chức trưởng ban mà chưa có người nhận cho đến khi có người đăng kí ban thì em sẽ chuyển giao chức vụ cho người đó*( đề khi nào em rảnh sẽ đóng góp cho nhưng ban đó để nhưng ban đó không bị lãng quyên

lới nhắn tới hội trưởng mới :hội nuôi gà của chúng ta tuy là một hội ảo ở trên mạng ( không có thực ) nhưng nếu được một hội trưởng có tâm huyết và xây dựng hội phát triển lớn mạnh và đi đúng hướng thì hội của chúng ta sẽ không còn là một hội ảo thông thường nữa khi đó hội sẽ có thể giúp cho nông dân Việt Nam nói chung và bà con trong hội nói riêng sẽ đi lên làm giàu bằng con gà của mình và lớn hơn thì có thể giúp xoá đói giảm nghèo cho nông dân Việt Nam,khi đó hội nuôi gà của chúng sẽ là một cái tay vịn cầu thang đề giúp người chăn nuôi đi lên làm giàu dễ dàng hơn và thành công hơn

ngoài ra tuy là một hội trưởng nhưng cũng phải nhớ những quy định của hội và
không được lợi dụng chức vụ để quảng cáo và giới thiệu sản phẩm của mình không đúng nơi quy định ( đó là hình thức quảng cáo spam )

không được lợi dụng hội nuôi gà đề làm những việc riêng tư ,để hưởng lợi cho cá nhân để làm ảnh hưởng đến hội

hãy cố gắng đóng góp cho hội và tìm những hướng đi mới để giúp hội phát triển và có nhiều lợi ích cho người nông dân để họ chăn nuôi thuận lợi hơn
hội trưởng hãy nhớ là dân giàu thì Nước mạnh mong rằng hội trưởng mới sẽ cố gắng giúp hội phát triển lớn mạnh hơn nhiều bây giờ

lới nhắn tời thành viên của hội.
các hội viên thân mến em rất cảm ơn mọi người đã tín nhiệm và ủng hộ em trong suốt thời gian qua, nhưng em rất xin lỗi bây giờ đã phụ lòng tín nhiệm của mọi người nhưng vì mấy lý do ở trên em đành phải quyết định ra đi tuy rằng em viết lá đơn này cảm thấy rất đau lòng ,nhưng em vẫn có thể đóng góp cho hội bằng nhiều hình thức khác mà mọi người đừng buồn nha , hội chúng ta vẫn chưa phát triển như mong muốn là do rất nhiều nguyên nhân lên trong thời gian này mọi người phải tích cực tham đóng góp cho hội và giúp hội trưởng mới tìm ra những hướng đi mới cho hội chúng ta phải cùng nhau chung tay xây dựng hội này phát triển khi hội đã phát triển thì mọi người là người đầu tiên được hưởng những lợi ích đó chính là mọi người đó ( mọi người lên nhớ tại sao hoang tu can tho -- leminhthanh_th -- di len lam giau và một số người nữa lại tích cự tham gia đóng góp và giúp đỡ mọi người , do cái gì mà họ phải làm thế họ được lợi nhuận gì từ việc này ... không , không có gì cả tất cả chúng ta làm cho hội và mọi người đều bằng cái tâm mà thôi )

về việc bầu cử hội trưởng thì em nghĩ lấy ngày giỗ tổ Hùng Vương làm mốc em nghĩ thời gian bầu hội trưởng phải trên 10 ngày nhưng cái này thì mọi người nên gióp ý thêm
trong lòng em cũng có lựa chọn cho riêng mình rồi là một người mà và xây dựng và cống hiến rất nhiều cho hội đề giúp hội để hội phát triển cho đến ngày nay và cũng là người có lòng nhiệt huyết và có năng lực nhất đó chính là bác hoang tu can tho em thấy bác ấy là người xứng đáng nhất nhưng đó chỉ là lựa chọn của em còn ai là hội trưởng thì đó là quyết định của mọi người

mong rằng hội của chúng ta tìm ra được người không những có tài và tâm huyết với mà là người còn có nhân nghĩa nữa

hội của chúng ta đươc xây dựng lên bằng những vận liệu vô hình đó là . tâm - tài - tình - nghĩa và lòng nhiệt tình của mọi người

trong thời gian này em đang trong quá trình chỉnh sửa bài...... em không có thời gian kiểm tra bài mong các bác bỏ quá cho nha ,,( em hay sai chính tả nhưng khi nào em xẽ sửa bài viết sau hi

Last edited:
Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập – Tự do – Hạnh phúc

ĐƠN XIN TỪ CHỨC

Kính gửi : Ban Quản Trị diễn đàn và các thành viên của hội nuôi gà Việt Nam

Tên tôi là : trần văn thủy

Nick trên diễn đàn :di len lam giau
Hiện tại đang làm hội trưởng của hội nuôi gà Việt Nam

em viết đơn này xin được từ chức hội trưởng của hội nuôi gà Việt Nam với nhữ lý do như sau, Trong thời gian qua em đã không phát triển được hội và cảm thấy mình không sứng đáng với chức vụ mà mình đang dữ ngoài ra em cảm thấy mình thiếu năng lực vàkhông tìm ra được cách gì để phát triển hội,lên em muốn từ chức để tìm ra người có năng lực hơn và có tâm huyết vớ hội và cũng là người sứng đáng hơn, em nghĩ hội trưởng mới sẽ mang tới nhiều điều tốt đẹp cho hội trong tương lai và cũng là ngường có thể giúp hội phát triện lớn mạnh hơn rất nhiều so với bây giờ (khi đó hội sẽ là một hội lớn giúp ích được cho nhiều người và góp phần xây dựng cho Quốc Gia)

em xin chân thành cảm ơn diễn đàn AGRIVIET và các hội viện của hội đã tín nhiệm em và bầu em lên làm hội trưởng trong suốt thời gian qua em ,nhưng em rất sin nỗi vì đã phụ lòng tín nhiệm của mọi người
nhưng em sẽ cố gắng đóng góp và xây dựng với chức vụ là một trường ban của ban

tuy em không làm hội trưởng nhưng em vẫn dữ chức quản lý box hội nuôi gà Việt nam và những chức của ban ngành ( hic vì vấn đề ban ngành còn thiếu nhân lực mà )

Người làm đơn
di len lam giau

--------

còn rất nhiếu điều muốn nói nhưng tạm thời em chưa có thể nói được em viết sơ sơ những gì em muốn nói khi nào em online thì sửa bài viết lại rồi sẽ điền thêm thông tin vào đó

nguyên nhân :
lý do ( đầy đủ thông tin hơn):
nguyện vọng sau khi từ chức ( hic cái này em cũng đã nói ở trên rôi) :
lới nhắn :
tới trưởng ban mới .
tời thành viên của hội.
Viết tiếng mẹ đẻ sai chính tả nhiều quá!

Không cần thế đâu Thuỷ à..Biết rằng thời gian gần đây Bác không có thời gian nhiều như trước tuy nhiên mọi người trên diễn đàn không vì thế mà mất niềm tin ở Bác...
Thực tế, Hội ta đang phát triển tốt và đi đúng hướng...giải quyết được nhiều vấn đề cho bà con mới tham gia và quan trọng là rất nhanh chóng.
Trên diễn đàn là một thế giới khác ngoài cuộc sống chúng ta đang chăm chút...thời gian chúng ta dành tuỳ thuộc vào mỗi thành viên.
Nhiều chưa chắc tốt, mà ít mà nói hay thì càng động viên..
Bác suy nghĩ lại nhé! Ý tưởng này là của Bác thì Bác phải đi đến cùng...B)

không cần phải thế đâu bạn, quan trọng mọi người vẫn nhìn bạn có hoạt động tốt là được

Lâu rồi, cũng không có vào diễn đàn giao lưu với anh em. Hôm nay lai nghe chú Thủy từ chức hội trưởng thấy cũng buồn. Anh thấy chú là người có nhiệt huyết thì nên làm. Mong chú thay đổi rút đơn lại nhé ...

mỗi người đều có cv của mình, quan trọng là lòng nhiệt thành và tâm huyết mà điều đó thì em thấy bác có rất nhiều. bác có rất nhiều ý tưởng hay cho diễn đàn và anh em học hỏi mà. mong bác hãy giữ vững niềm tin mọi người đều có lòng tin với bác. em biết ước mơ lập hội nuôi gà của bác và mong bác hãy cố gắng thực hiện đến cùng nhé. mọi người đều ủng hộ bác mà. chưa tốt thì ta xem xét và cố gắng để làm tốt hơn mặc dù bác đã làm rất tốt hjhj.
chúc bác vui và suy nghĩ lại nhé.

Đừng nóng bác ơi.các bác nông dân nhà mình ít có điều kiện lên mạng nên cũng đóng góp bài ít.Còn các bác lên được mạng thì nhiều bác kiến thức chưa tốt(như em) nên việc hội chưa phát triển là cũng 1 thực tế phải chấp nhận.Vì vậy, ngòai nhiệt tình chúng ta phải kiên trì và hiểu rõ tình hình nữa bác à.Bác cũng ko nên tự trách là ko có tài năng vì nếu 1 đại tướng giỏi mà lãnh đạo 1 đội quân ko có chí khí chiến đấu cũng thua to thôi.Vấn đề của hội mình là phải có thời gian và sự truyền miệng để các bác khácc cùng vào.Em thấy hình như cả AG này có mỗi hội nuôi gà nhiều bài nhất thôi đấy ạ.Xin Bác Thủy đừng bỏ cuộc nhé.
Thằng đệ tử của em là dân mạng, biết lắp rắp , sửa chữa máy tính, lắp ráp camera, tổng đài....Từ ngày nó về trang trại của em làm Giám đốc trang trại nuôi gà+cá thì bận túi bụi, tòan việc không tên hẻm có thời gian lên mạng.Em tòan phải gọi điện thoại chỉ đạo.Thực ra nó mới là nhiều kinh nghiệm hơn em nhiều lần trong chăn nuôi, nó mà đóng góp bài vở thì tốt hơn em rùi.Em thì hướng dẫn nó theo ý mình những cái chính chứ kinh nghiệm chăn nuôi cũng phải nghe nó

Last edited by a moderator:
Viết tiếng mẹ đẻ sai chính tả nhiều quá!
em xin nỗi bác nha vì em vội quá chỉ viết được như vậy thôi cái này em sẽ chỉnh sửa

--------

Đừng nóng bác ơi.các bác nông dân nhà mình ít có điều kiện lên mạng nên cũng đóng góp bài ít.Còn các bác lên được mạng thì nhiều bác kiến thức chưa tốt(như em) nên việc hội chưa phát triển là cũng 1 thực tế phải chấp nhận.Vì vậy, ngòai nhiệt tình chúng ta phải kiên trì và hiểu rõ tình hình nữa bác à.Bác cũng ko nên tự trách là ko có tài năng vì nếu 1 đại tướng giỏi mà lãnh đạo 1 đội quân ko có chí khí chiến đấu cũng thua to thôi.Vấn đề của hội mình là phải có thời gian và sự truyền miệng để các bác khácc cùng vào.Em thấy hình như cả AG này có mỗi hội nuôi gà nhiều bài nhất thôi đấy ạ.Xin Bác Thủy đừng bỏ cuộc nhé.
Thằng đệ tử của em là dân mạng, biết lắp rắp , sửa chữa máy tính, lắp ráp camera, tổng đài....Từ ngày nó về trang trại của em làm Giám đốc trang trại nuôi gà+cá thì bận túi bụi, tòan việc không tên hẻm có thời gian lên mạng.Em tòan phải gọi điện thoại chỉ đạo.Thực ra nó mới là nhiều kinh nghiệm hơn em nhiều lần trong chăn nuôi, nó mà đóng góp bài vở thì tốt hơn em rùi.Em thì hướng dẫn nó theo ý mình những cái chính chứ kinh nghiệm chăn nuôi cũng phải nghe nó
em cảm ơn bác đã khích lệ em :9^:nhưng không phải quyết định này giống như bác nghĩ đâu những gì em muốn nói thì em đã nói ở trên rồi

Last edited:
Chào cả nhà.
Như tất cả anh em đều ủng hộ sao thấy chú Thuỷ cứ muốn nghỉ thế. Mình nghĩ việc năng lực và tâm huyết của bạn ai cũng nhìn nhận là có sao bạn lại cứ tự ti. Còn đường lối phát triển hội như hiện nay tạm ổn, các anh em trong hội ngoài các kiến thức chuyên môn chia sẻ nếu có ý tưởng thì đưa ra để mọi người cùng bàn luận chứ đâu phải chỉ mỗi hội trưởng phải nghĩ và đưa ra đường lối phát triển hội đâu, nếu mà như vậy phải trả lương cho hội trưởng đấy đúng không anh em!
Cũng có thêm chút ý nhỏ cho hội là các thành viên của hội chúng ta có thể nghiên cứu tổ chức một buổi off trực tuyến qua Yahoo Messenger hoặc một phần mềm nào đó vào một ngày gần nhất chia sẻ thêm tâm sự ngoài những thông tin chuyên môn của hội thay cho off ngoài thực tê khó thực hiện
Mọi người vẫn tin tương và ủng hộ chú thuỷ (đi lên làm giàu). Việc của hội không chỉ của riêng ai mà của mọi thành viên, hội trưởng có thêm chức năng là động viên các anh em, tổ chức điều phối các hoạt động của hội là được rồi mà
Chúc mọi người sức khoẻ, niềm vui.

Loan cũng đồng ý với hoangtucantho và tiengdan_codon, Thủy ơi, bạn đang làm rất tốt mà. Suy nghĩ lại đi nhé! Loan thấy bạn có lòng tâm huyết với Hội, lập Hội, muốn Hội phát triển như vậy cũng đủ để mọi người chờ đợi bạn rồi.
Trong thời gian Thủy bận việc có thể nhờ vã Hoangtucantho nè, Dr thanh nè...hihi

Loan cũng đồng ý với hoangtucantho và tiengdan_codon, Thủy ơi, bạn đang làm rất tốt mà. Suy nghĩ lại đi nhé! Loan thấy bạn có lòng tâm huyết với Hội, lập Hội, muốn Hội phát triển như vậy cũng đủ để mọi người chờ đợi bạn rồi.
Trong thời gian Thủy bận việc có thể nhờ vã Hoangtucantho nè, Dr thanh nè...hihi
Ai mà đá bóng giỏi vậy ta. Thủy ơi chắc Loan Nguyen đang muốn giúp bạn đấy (các cụ nhà ta bảo rồi, muốn ăn gắp bỏ tay người mà), heee:lol:

Anh Thủy ơi,từ khi đc anh chỉ dẩn tận tình thì giờ em đã tự tin hơn với con gà rùi. Anh đặt nặng trách nhiệm lên vai mình như thế là đã đủ biết nhiệt huyết và tấm lòng của anh với hội. Thời gian này bận bịu thì anh cứ tập trung cv,các thắc mắc,v/đề của bà con thì có các anh Hoangtucantho,leminhthanh_th,LyHien...
Nhân đây em xin đề nghị thêm 2phó hội(chức vụ k quan trọng,quan trọng là tấm lòng)hihi.

Còn vấn đề lỗi chính tả thì lại càng k quan trọng vì đây là trao đổi k/n chứ không phải là 1hợp đồng hay tài liệu kỹ thuật. mọi ng đọc vẩn hiểu (nếu ai không hiểu có thể hỏi lại trừ nhửng anh bắt bẻ vì không có ý tốt với DĐ).
Mong anh suy nghĩ lại..

Không cần thế đâu Thuỷ à..Biết rằng thời gian gần đây Bác không có thời gian nhiều như trước tuy nhiên mọi người trên diễn đàn không vì thế mà mất niềm tin ở Bác...
Thực tế, Hội ta đang phát triển tốt và đi đúng hướng...giải quyết được nhiều vấn đề cho bà con mới tham gia và quan trọng là rất nhanh chóng.
Trên diễn đàn là một thế giới khác ngoài cuộc sống chúng ta đang chăm chút...thời gian chúng ta dành tuỳ thuộc vào mỗi thành viên.
Nhiều chưa chắc tốt, mà ít mà nói hay thì càng động viên..
Bác suy nghĩ lại nhé! Ý tưởng này là của Bác thì Bác phải đi đến cùng...B)
em rất cảm ơn bác và mọi người đã động viên và khích lệ em nhưng không phải lý do mà em phải từ chức giống như các bác nghĩ các bác nói mới chỉ đúng một nửa thôi thực ra em quyết định viết đơn này do rất nhiều nguyên nhân ,mà em không thể nói hết một lúc được mong các bác thông cảm cái này em sẽ viết lên trên đơn

--------

không cần phải thế đâu bạn, quan trọng mọi người vẫn nhìn bạn có hoạt động tốt là được
mong các bác thông cảm chuyện này rất dài em sẽ cố gắng hoàn thiện đơn từ chức đề các bác hiểu hơn

em xin nỗi các bác vì đến giờ này em mới trả nời các bác được monng các bác thông cảm

--------

Lâu rồi, cũng không có vào diễn đàn giao lưu với anh em. Hôm nay lai nghe chú Thủy từ chức hội trưởng thấy cũng buồn. Anh thấy chú là người có nhiệt huyết thì nên làm. Mong chú thay đổi rút đơn lại nhé ...
thực sự em cũng đã quyết định rồi rất mong các bác hiểu cho
lếu các bác vẫn trọng dụng em và tín nhiệm em thì 6 thàng sau em sẽ tham gia bầu cử hội trường ah

--------

mỗi người đều có cv của mình, quan trọng là lòng nhiệt thành và tâm huyết mà điều đó thì em thấy bác có rất nhiều. bác có rất nhiều ý tưởng hay cho diễn đàn và anh em học hỏi mà. mong bác hãy giữ vững niềm tin mọi người đều có lòng tin với bác. em biết ước mơ lập hội nuôi gà của bác và mong bác hãy cố gắng thực hiện đến cùng nhé. mọi người đều ủng hộ bác mà. chưa tốt thì ta xem xét và cố gắng để làm tốt hơn mặc dù bác đã làm rất tốt hjhj.
chúc bác vui và suy nghĩ lại nhé.
chính vì công việc riêng cũng là một phần mà em phải xin từ chức ,
mong bác hãy giữ vững niềm tin mọi người đều có lòng tin với bác. em biết ước mơ lập hội nuôi gà của bác và mong bác hãy cố gắng thực hiện đến cùng nhé. mọi người đều ủng hộ bác mà. chưa tốt thì ta xem xét và cố gắng để làm tốt hơn mặc dù bác đã làm rất tốt hjhj.
em rất cảm ơn bác và mọi người đã tin tưởng yêu quý em như vậy em không biết nấy gì đề báo đáp tình yêu của mọi người :9^:

--------

thực ra không phải vì lý do mọi người ít online và ít đóng góp bài mà em phải viết đơn từ chức,,,, bác và mọi người yên tâm em sẽ không bỏ cuộc đâu và cũng không bao giờ bỏ hội đâu cái này các bác cứ tin em , em chỉ mốn nghỉ một thời gian trong thời gian này em sẽ làm trưởng ban ,..còn về việc từ chức thì em đã quyết định rồi mong các bác thông cảm cho em

--------

Chào cả nhà.
Như tất cả anh em đều ủng hộ sao thấy chú Thuỷ cứ muốn nghỉ thế. Mình nghĩ việc năng lực và tâm huyết của bạn ai cũng nhìn nhận là có sao bạn lại cứ tự ti. Còn đường lối phát triển hội như hiện nay tạm ổn, các anh em trong hội ngoài các kiến thức chuyên môn chia sẻ nếu có ý tưởng thì đưa ra để mọi người cùng bàn luận chứ đâu phải chỉ mỗi hội trưởng phải nghĩ và đưa ra đường lối phát triển hội đâu, nếu mà như vậy phải trả lương cho hội trưởng đấy đúng không anh em!
Cũng có thêm chút ý nhỏ cho hội là các thành viên của hội chúng ta có thể nghiên cứu tổ chức một buổi off trực tuyến qua Yahoo Messenger hoặc một phần mềm nào đó vào một ngày gần nhất chia sẻ thêm tâm sự ngoài những thông tin chuyên môn của hội thay cho off ngoài thực tê khó thực hiện
Mọi người vẫn tin tương và ủng hộ chú thuỷ (đi lên làm giàu). Việc của hội không chỉ của riêng ai mà của mọi thành viên, hội trưởng có thêm chức năng là động viên các anh em, tổ chức điều phối các hoạt động của hội là được rồi mà
Chúc mọi người sức khoẻ, niềm vui.
về việc lương lậu thì cũng hay đó hic nhưng hội trường chắc lương tháng cũng phải 100 triệu nhỉ ,hic hic hic em chêu vậy chứ thự ra hội chúng ta xây lên bằng cái tâm cái - cái tình ngĩa của mọi người , chứ còn tiền không mua được những cái đó đâu bác ạ hi
em không biết nấy gì đề báo đáp
em rất cảm ơn bác thực ra cách này em cũng đã nghĩ nhưng có làm được hay không thì còn phải do anh khuc thuy du quyết định , anh ấy rất rành về lĩnh vực này nhưng em nghĩ thực hiện việc này sẽ rất tốn chí phí lên sẽ rất khó

--------

em cảm ơn chị thực ra em đã quyết định rồi em làm rất tiếc đã làm chị và mọi người phải thất vọng

Ai mà đá bóng giỏi vậy ta. Thủy ơi chắc Loan Nguyen đang muốn giúp bạn đấy (các cụ nhà ta bảo rồi, muốn ăn gắp bỏ tay người mà), heee:lol:
hi hi chắc vậy đó he he

--------

Anh Thủy ơi,từ khi đc anh chỉ dẩn tận tình thì giờ em đã tự tin hơn với con gà rùi. Anh đặt nặng trách nhiệm lên vai mình như thế là đã đủ biết nhiệt huyết và tấm lòng của anh với hội. Thời gian này bận bịu thì anh cứ tập trung cv,các thắc mắc,v/đề của bà con thì có các anh Hoangtucantho,leminhthanh_th,LyHien...
Nhân đây em xin đề nghị thêm 2phó hội(chức vụ k quan trọng,quan trọng là tấm lòng)hihi.

Còn vấn đề lỗi chính tả thì lại càng k quan trọng vì đây là trao đổi k/n chứ không phải là 1hợp đồng hay tài liệu kỹ thuật. mọi ng đọc vẩn hiểu (nếu ai không hiểu có thể hỏi lại trừ nhửng anh bắt bẻ vì không có ý tốt với DĐ).
Mong anh suy nghĩ lại..
em xin nỗi đã làm bác phải thất vọng

Last edited:
Ngoinhanhotrenthaonguyen nghĩ rằng: Nếu di len lam giau đã quyết tâm từ chức như vậy rồi thì chắc là bạn ấy đã suy nghĩ kỹ nên mọi người đừng ép bạn ấy nữa. Mình tin là di len lam giau có lý do chính đáng!

Tất cả chúng ta đều biết rằng nếu không có di len lam giau thì sẽ không có hội nuôi gà của ngày hôm nay. Mọi người ghi nhận công lao huy động lực lượng, tinh thần vì cộng đồng cũng như những kiến thức, kinh nghiệm nuôi gà quý báu mà bạn đã nhiệt tình chia sẻ cho Hội. :6^::6^::6^:

Và như chúng ta đều thấy rất rõ thì Hội Nuôi Gà hiện nay đang phát triển rất mạnh mẽ, dự đoán sẽ có triển vọng phát triển mạnh hơn trong tương lai. Tất cả Hội Viên của Hội Nuôi Gà đều độc lập, dân chủ nhưng để Hội đi đúng hướng và có quy củ thì cần phải có một đội ngũ điều hành đủ tài và đủ sức. Vậy cho nên là một thành viên của Hội Nuôi Gà thì ngoinhanhotrenthaonguyen đồng ý với di len lam giau là chúng ta sẽ tiến hành bầu lại trật tự cho Hội.

Đó là ý kiến riêng của ngoinhanhotrenthaonguyen, còn vấn đề sau đó thì Hạ Hồi Phân Giải! :lol:

Ngoinhanhotrenthaonguyen nghĩ rằng: Nếu di len lam giau đã quyết tâm từ chức như vậy rồi thì chắc là bạn ấy đã suy nghĩ kỹ nên mọi người đừng ép bạn ấy nữa. Mình tin là di len lam giau có lý do chính đáng!

Tất cả chúng ta đều biết rằng nếu không có di len lam giau thì sẽ không có hội nuôi gà của ngày hôm nay. Mọi người ghi nhận công lao huy động lực lượng, tinh thần vì cộng đồng cũng như những kiến thức, kinh nghiệm nuôi gà quý báu mà bạn đã nhiệt tình chia sẻ cho Hội. :6^::6^::6^:

Và như chúng ta đều thấy rất rõ thì Hội Nuôi Gà hiện nay đang phát triển rất mạnh mẽ, dự đoán sẽ có triển vọng phát triển mạnh hơn trong tương lai. Tất cả Hội Viên của Hội Nuôi Gà đều độc lập, dân chủ nhưng để Hội đi đúng hướng và có quy củ thì cần phải có một đội ngũ điều hành đủ tài và đủ sức. Vậy cho nên là một thành viên của Hội Nuôi Gà thì ngoinhanhotrenthaonguyen đồng ý với di len lam giau là chúng ta sẽ tiến hành bầu lại trật tự cho Hội.

Đó là ý kiến riêng của ngoinhanhotrenthaonguyen, còn vấn đề sau đó thì Hạ Hồi Phân Giải! :lol:
Chẳng hiểu sao xóa 1 lại thành 2, mất công gõ quá đi.
Mình ủng hộ ý kiến của ngoinhanho....
Mình đề cử hoangtucantho vào vị trí này.
Admin đã từng tuyển BSTY và có kinh phí hỗ trợ, lâu nay chưa có ai đảm nhận BSTY, có nên lấy kinh phí ấy để hỗ trợ Hội ko nhỉ?
Đó là ý kiến của mình.

Chẳng hiểu sao xóa 1 lại thành 2, mất công gõ quá đi.
Mình ủng hộ ý kiến của ngoinhanho....
Mình đề cử hoangtucantho vào vị trí này.
Admin đã từng tuyển BSTY và có kinh phí hỗ trợ, lâu nay chưa có ai đảm nhận BSTY, có nên lấy kinh phí ấy để hỗ trợ Hội ko nhỉ?

Đó là ý kiến của mình.
Tôi thấy đây là một ý hay! Hội ta nên thảo luận chi tiết về việc này!

Rất hiểu ý của dilenlamgiau ,
thời gian vừa qua bạn đã đóng góp rất nhiều công sức cho hội đấy...
Bạn ko cảm thấy điều đó ak nhưng anh em điều thấy cả
Công việc của bạn bận rộn máy tính hư hỏng thường xuyên v.v.v
Rất cảm ơn bác ,thay mặt tất cả anh em rất cảm ơn bác trong thời gian vừa qua nhé.

cảm ơn mọi người đã hiểu và thông cảm cho em
thực ra về việc bầu cử thì em cũng đã có lựa chọn cho riêng mình rồi hic
đó chính là bác hoang tu can tho mọi việc bác ấy làm cho hội mọi người đều biết nhưng quết là do tất cả các thành viên của hội
ngày 10/3 là ngày bình chọn hội trưởng lếu em không tạo được chủ đề thì xin mọi người làm đỡ

Last edited:

Back