E đang muốn nuôi mấy con gà đông tảo thuần chủng mà kô biết mua giống ở đâu uy tín, chất lượng.

• Thread starter Tien pham
  • Ngày gửi
Có bác nào đã từng nuôi gà đông tảo thuần chủng và biết trại gà đông tảo nào uy tín, chất lượng đảm bảo thì chỉ giúp e với ạ!

Bó tay, lên Khoái Châu Hưng Yên đi b, nhớ chụp choẹt cả người mua bán lẫn con gà nhé. Mà k thì lên fb đăng bài mua, giá giờ sa sút lắm.

Bó tay, lên Khoái Châu Hưng Yên đi b, nhớ chụp choẹt cả người mua bán lẫn con gà nhé. Mà k thì lên fb đăng bài mua, giá giờ sa sút lắm.
thấy mọi người bảo lên đến khoái châu rồi mà vẫn kô ổn

Lên đó , giờ đông tảo nhiều rồi và giá thê thảm, vì một phần chế biến nó cũng lâu kinh. Lên nhà mấy anh như Thanh Tuyên, ông Lê Gia, Dũng Huệ,...

Trời, các b chắc trêu mình, nuôi con gì cũng được nhưng mà k ăn được vì quá mắc thì chán lắm. Trước đây gà 1 tháng bằng giá 1 con gà ta thả vườn thịt rồi. Gi ờ sụt rồi, Hưng Yên ăn gà đông tảo trong mọi dịp sum vầy, các b vẫn ngồi đó làm giàu cho họ ?????
Mua con gì rẻ giống thôi, nuôi để còn và vào miệng trước đã.

Trời, các b chắc trêu mình, nuôi con gì cũng được nhưng mà k ăn được vì quá mắc thì chán lắm. Trước đây gà 1 tháng bằng giá 1 con gà ta thả vườn thịt rồi. Gi ờ sụt rồi, Hưng Yên ăn gà đông tảo trong mọi dịp sum vầy, các b vẫn ngồi đó làm giàu cho họ ?????
Mua con gì rẻ giống thôi, nuôi để còn và vào miệng trước đã.
Bác có thể góp ý kiến cho bọn em nên nuôi con gì với.

2 con đó hay bị cầu trùng, nhất là bồ câu, nên xác định nuôi là nhốt và k nuôi chung gà

Lên đó , giờ đông tảo nhiều rồi và giá thê thảm, vì một phần chế biến nó cũng lâu kinh. Lên nhà mấy anh như Thanh Tuyên, ông Lê Gia, Dũng Huệ,...
vâng! E cảm ơn bác, bác có biết Giang Tuấn Vũ kô bác. Gà của a ấy thế nào?

M k nuôi đông tảo lâu rồi, giống này nhà mình nuôi từ lâu , rất lâu do bác dâu là người đông tảo. Nó chia làm nhiều dòng lắm, chân sùi vảy thịt, sùi vảy rồng, phân loại theo chiều cao thì có gà sủi chân thấp, sùi chân cao chỉ là cách gọi khác. Gà bạch nhạn, ...
Nói chung loằng ngoắng lắm, nuôi k lại đông tảo đâu b ạ vì b có giá giống quá cao rồi.

Back