Em mơ Ngôi Nhà Nhỏ!

• Thread starter ngoinhanhotrenthaonguyen
  • Ngày gửi
mình cũng ước mơ có 1 ngôi nhà vườn trong trang trại đẹp. chúng ta hãy hiện thực hóa ước mơ ngay từ bây giờ bằng những việc nhỏ nhất

Em mãn teen lâu rồi mà hôm nay các bác lại làm em mơ mộng! Huhu.... em muốn đi chăn bò trên thảo nguyên quá đi thôi!
(không có hình Cao nguyên em úp hình ở Củ Chi đở nha)

:Botay::Botay::Botay::Botay::Botay::Botay::Botay:
Các bác thì mơ ngôi nhà nhỏ
Em thì mơ thì phải mơ to
Biết là có nhỏ mới có to
Nhưng vì em thích to nên thế
:D:D:D:D:D:D:D:D
Ngày nào cũng mơ như thế đó
Vì mơ to nên không thể có
Ai giúp em với có được không
Giúp thì giúp cho to đi nhá

:Botay::Botay::Botay::Botay::Botay::Botay::Botay:

Hi hi các Cháu mơ một ngôi nhà ... Còn Chú cũng mơ nhỏ, nhưng 50 năm nữa mới hiện thực .
50 năm sau Chú mơ " một ngôi mộ nhỏ , nằm cạnh ngôi mộ nhỏ" hi hi chào ....
Anh Xuân Vũ nói khéo quá! Ảnh "mại hơn" là ảnh có "một ngôi nhà nhỏ, nhưng 50 năm nữa mới hiện thực".
Hì hì, Tết nầy anh Xuân Vũ tròn 7 bó, vậy 50 năm nữa mới hiện thực, là... nối gót ông Bành Tổ đó!
Hì Hì! Thân.

Anh Xuân Vũ nói khéo quá! Ảnh "mại hơn" là ảnh có "một ngôi nhà nhỏ, nhưng 50 năm nữa mới hiện thực".
Hì hì, Tết nầy anh Xuân Vũ tròn 7 bó, vậy 50 năm nữa mới hiện thực, là... nối gót ông Bành Tổ đó!
Hì Hì! Thân.
Nói thách 1 chút mà, còn trả giá nửa

Nói thách 1 chút mà, còn trả giá nửa
Hì hì, để tui kể chuyện về "tuổi thọ" của tui, tui nói:
Trăm tuổi là đủ lận lưng đi qua thế giới mới rồi. Nhưng khi tui nghĩ tới, sống trăm tuổi thì phải đối-diện với hình ảnh một anh già:
- Đau răng!
- Nhức xương sống!... thì tui... kỳ kèo, nói với Diêm Vương : "Một trăm thôi nghen ông!"
Hì hì, ổng chưa gật đầu thì tui mau-mau lảng qua chuyện khác. Vậy là tui, trước ngày đó, tui có quyền nói "Hẹn lại kiếp sau"!
Thân.

Hi hi các Cháu mơ một ngôi nhà ... Còn Chú cũng mơ nhỏ, nhưng 50 năm nữa mới hiện thực .
50 năm sau Chú mơ " một ngôi mộ nhỏ , nằm cạnh ngôi mộ nhỏ" hi hi chào ....
Hôm đó, và xã tui ngồi kế bên, sẵn có máy ảnh, bả chụp một loạt. Sau đó bả cho tui coi, tui khoái quá, phán một câu:
- Đùi cô y-tá đẹp quá!
*
Xin lỗi ngoinhanho, mấy bác sống lại... ngày xưa thôi! Vậy xin con cho các bác vài phút. con nhé!
Hihi... hai bác vào nhà con trò chuyện rôm rả, sôi nổi cả một góc vườn luôn nè! :Kem: Đợi con chút, con chạy ù vô nhà nấu nước pha trà mời hai bác uống nha :)
Ẹc... 50 năm nữa con cũng chỉ có một mơ ước nhỏ nhỏ như của bác Xuân Vũ thôi à. Trở về với cát bụi...

Back