Gà thả vườn giống bao nhiu tiền 1 con vậy mọi người?

• Thread starter hoangnguyenfarm
  • Ngày gửi
Em định nuôi gà thả vườn loại gà ta, nhưng không biết giá con giống 1 ngày tuổi là như thế nào, rất mong mọi người giúp đở?

mình chưa bao giờ dấu nghề cả vì có j đâu mà dấu, vã lại phương châm của mình là cho và nhận

Đúng vậy mình ủng hộ tư tưởng anh em lên diễn đàn thảo luận chẳng có gì cho nhau cho nhau lời khuyên cũng được mà

Đúng vậy mình ủng hộ tư tưởng anh em lên diễn đàn thảo luận chẳng có gì cho nhau cho nhau lời khuyên cũng được mà

Bác nói vậy chứ trên này nhiều "ẩn sĩ" lắm
Mà theo "tình báo" cho hay thì bác cũng "kha khá kinh nghiệm" nhá

lấy đâu ra kinh nghiệm, toàn google rồi ném lên đấy . nông dân bàn phím mà, đang học thực tế anh em thôi. cũng theo tin tình báo cho biết bác thuộc hàng cao thủ võ lâm bái phục lắm .
thôi ai đóng góp cho mọi người thì chúng ta ủng hộ và hoan nghênh. còn ẩn sĩ, tu sĩ, võ sĩ, sĩ các loại thì thôi vì mình không rành lắm, sống được nói chuyện cởi mở cũng đã là hạnh phúc rồi bác a.

lấy đâu ra kinh nghiệm, toàn google rồi ném lên đấy . nông dân bàn phím mà, đang học thực tế anh em thôi. cũng theo tin tình báo cho biết bác thuộc hàng cao thủ võ lâm bái phục lắm .
thôi ai đóng góp cho mọi người thì chúng ta ủng hộ và hoan nghênh. còn ẩn sĩ, tu sĩ, võ sĩ, sĩ các loại thì thôi vì mình không rành lắm, sống được nói chuyện cởi mở cũng đã là hạnh phúc rồi bác a.

Thôi từ giờ tớ gọi bác là "Học sĩ"
Mà nguồn tin của bác có đáng tin không đấy?khéo bị lừa thì khốn...

Nguồn tin trên "google" cực kỳ chuẩn luôn, nếu không chẳng ai dùng google nữa rồi , hi hi.
không có được gọi như vậy, gọi như vậy thành ra tớ chưa học đã sĩ rồi. cần nhiều điều huynh chỉ giáo lắm. nói thật đấy.

Lạc đề hết roài mà cứ đi đổ thừa bọn 9x, tập trung vấn đề chính đi. Nhoi Nhoi như dòi

Lạc đề hết roài mà cứ đi đổ thừa bọn 9x, tập trung vấn đề chính đi. Nhoi Nhoi như dòi

Sorry bác. bác làm gì mà nóng tính thế . tuổi trẻ tài cao có gì cứ chỉ bảo a.

Back