Hỏi đáp Ga ủ rủ. Bo an. Di ia phan trang nhot. Chan kho

• Thread starter Dung komina
  • Ngày gửi
A em jup e voi e co dan ga 200 con co mot con di ia phan trang nhot. Ủ rủ. Kem an. Con bi kho chan nua xin hoi ga e bi ji vay

A em jup e voi e co dan ga 200 con co mot con di ia phan trang nhot. Ủ rủ. Kem an. Con bi kho chan nua xin hoi ga e bi ji vay
Bạn đưa hình con gà lên được k? Nói vậy cũng khó tư vấn à. Như gà nhà mình có đợt cũng từng bị khô chân và chết. Nguyên nhân là do con giống mua về họ cho ăn cám con cò, sau đó mình không cho nó ăn; nên bị kiểu như sốc do thiếu thuốc ấy :); và thế là vài con ra đi. Sau đó mình có trộn thêm ít cám con cò vào, rồi cai dần dần. Đến nay gà đã bình thường, và phát triển tốt.
Chúc bạn nuôi gà tốt

Bạn đưa hình con gà lên được k? Nói vậy cũng khó tư vấn à. Như gà nhà mình có đợt cũng từng bị khô chân và chết. Nguyên nhân là do con giống mua về họ cho ăn cám con cò, sau đó mình không cho nó ăn; nên bị kiểu như sốc do thiếu thuốc ấy :); và thế là vài con ra đi. Sau đó mình có trộn thêm ít cám con cò vào, rồi cai dần dần. Đến nay gà đã bình thường, và phát triển tốt.
Chúc bạn nuôi gà tốt
gà của mình cũng bị tình trạng tương tự..ủ rủ..biếng ăn..đi phân trắng..khò khè..có đờm..người có triệu chứng sốt...giờ không biết cho uống thuốc gì đây..hix

Bài viết có nội dung tương tự
  • Ga di ia co bot khi
    • Thread starter Dung komina
    • Ngày gửi
  • heo con moi sinh 2 ngay di ia phan vang
    • Thread starter n.thanhtruyen
    • Ngày gửi
  • khô chân bỏ ăn khò khe. can giup gap
    • Thread starter trainguyen
    • Ngày gửi
  • ga bi di ia
    • Thread starter lêvănThê´