Giá gà hiện tạii (26/12/2013) khu vực của mọi người thế nào rồi??

Hiện nay, giá gà xuống thấp quá mặc dù gần đến thời điểm cuối năm rồi. Khu vực mọi người số lượng gà đến giai đoạn xuất nhiều chưa???

Chia sẽ nhé!!

Em ở Lâm Hà _ Lâm Đồng.....Mới lần đầu tiên chăn nuôi, gà nhà em giống JAPA nuôi đã được 4 tháng...
Vì là lần đầu tiên nên em ko biết gọi mỗi lái thế nào, đang nhờ người gọi lái vào trả 70k/1kg....Nên bán hay ko hả các bác :(

Gà ta Minh Dư tại Cẩm Mỹ Đồng Nai: trống 70k/ kg, mái 80k/kg ( gà được 3 tháng 20 ngày)

Bác ơi em ở Tân Phú Đồng Nai, ko bít mối đó có lên bắt ko giới thịu cho em với. gà e gần 4 tháng rùi mà giá trên đây chán quá.

Last edited by a moderator:
Dự là hồi sáng bà chị hàng xóm đem mấy con nòi mái rặc đi bán đc 90k/kg. bà về thông báo cho em là gà nòi lai em đang nuôi có 50 mấy nghìn/ kg thôi ko biết có quăng bom ko nữa.
Chỗ mọi người thế nào

Gà nồi Lai Củ Chi 90k ký. Mái 1 trứng 100k kg

Đồng Nai gà nông hộ mái 120 trống 110.
Gà tập trung Mái 75 trống 70 . rẻ quá. Năm nay mất giá nghiêm trọng hả bà con

Đồng Nai gà nông hộ mái 120 trống 110.
Gà tập trung Mái 75 trống 70 . rẻ quá. Năm nay mất giá nghiêm trọng hả bà con

Đù...bình phước gà nông hộ có 100k! VKL
Chắc quay lại đồng nai...

--------

Gà ta Minh Dư tại Cẩm Mỹ Đồng Nai: trống 70k/ kg, mái 80k/kg ( gà được 3 tháng 20 ngày)
Giá Đồng Nai ngon vãi,Bình Phước tại nhiều nên giá cứ ngoi ngoi, không lên nổi!

Last edited by a moderator:
Tại huế gà mai =trống 110 gà ta thả vườn,gà ở miền nam giá thấp quá nhỉ.ngoài chợ thì người ta bán 130-140k

Dự là 20 tết này xuất 1000 mà giá như bèo trống mái có 65k ak, lái mới vào cho giá! tết này lỗ chóng mặt luôn giá gà giống mắc>>>>>

Dự là 20 tết này xuất 1000 mà giá như bèo trống mái có 65k ak, lái mới vào cho giá! tết này lỗ chóng mặt luôn giá gà giống mắc>>>>>

làm gì có chuyện lỗ, không có lời đến lời ít thoi

Hôm noel gà trại 90k
bửa nay 80k gà đẹp
gà xấu 70k (gà nòi).
Gà tàu vàng 60k rẻ mác

chỗ đó giá tốt ha, chắc lên tiền giang nuôi gà quá, chỗ mình gà không đep cho mấy gà lai nòi giá như gà tàu vàng mới đau chứ!

nhiều là giá lại bèo,Đồng nài gà nông hộ giá > 100 ko à. chứ gà tập thể 300 - 500 thì chỉ 75 - 80 K thôi

Back